Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

Các bạn ơi, SCB có kết quả thi rồi đấy.

Các bạn lên website SCB xem kết quả nhé.

Có bạn nào qua vòng thi viết của SCB hôm 28/5 đi phỏng vấn rồi không?, Sao bank này lâu Pv thía nhỉ?

mình được gọi đi phỏng vấn 5/8 rùi có bạn nào thi phỏng vấn có kết quả chưa?

up topic này lên 1 phát nào! Sáng nay mới đi nộp hso vào SCB, ko biết tình hình thế nào.....
bắt đầu luyện KT thui, nghe nói đề SCB thi tự luận hixhix kiến thức mới có mấy tháng mà quên sạch!
có ai nộp hso đợt này giống mình hem?? alo alo

bạn gì đó ơi,mình cũng nộp vào scb sáng nay nè.mà kiến thức thì k biết gì hết,vì mình họ chuyên về kế toán doanh nghiệp,nên phía bên ngân hàng thì hoàn toàn trống rỗng.bạn có tài liệu gì không cho mình coi với.thank bạn nhiều

các bạn ơi, mình cũng nộp vị trí tín dụng đợt này, hi vọng sẽ được đi thi.......
Mà mình nghe nói đề thi Tín Dụng của SCB khó lắm, hic hic, có bạn nào có đề thi tín dụng SCB không, share cho mình và mọi người biết với, một vài câu cũng giúp mình nhiều lắm, tk các bạn.............................................................................................

mình thi giao dịch viên nè,có ai thi giao dịch viên ở SCB rồi thì cho mình bít đề thi cho như thế nào với,mình ko bít ôn gì hết

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên