Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

Mình cũng pv Hcm nè, bạn moon đã gọi lên phòng nhân sự hỏi gì chưa, người ta trả lời sao rồi
Mình chỉ gửi mail hỏi anh nhân sự đã gửi mail thi tuyển à, nhưng không thấy ảnh trả lời :( Mình sợ biết kết quả là không đậu nên không dám đt hỏi phòng nhân sự, tại nghĩ chắc out rồi chứ nếu đậu NH đã gọi haizzz
Bạn thi GDV HCM luôn hả, bạn thi test và pv ngày nào vậy? Bạn có kết quả chưa?

@moon: Rớt hay đạt gì thì cũng gửi mail báo mà, bạn cứ gọi lên sdt phòng nhân sự hội sở á, hỏi là người ta tl à, cứ gọi đi chứ chờ qoài k biết kq ntn, bạn đừng gửi mail, mình pvấn hôm 9/5 vị trí chuyên viên tư vấn, sau 2 ngày gọi lên ghi giấy cam kết bổ sung văn bằng, tới ngày 17/5 gửi mail báo vượt qua vòng pv chờ trình duyệt cấp trên, mà mình đợi đến gần cả tháng rồi chưa thấy sacom gọi lại nên mình gọi lên phòng hội sở lun, anh í kiu mình đậu giao dịch viên, mình hỏi sao tới giờ chưa thấy gọi đi làm, họ bảo phòng nhân sự đang sắp xếp để làm gần nhà, kiu đợi thêm 1,2 tuần, haiz.
ui vậy là không phải rồi, bạn thi sacom mà, sacom đậu hay rớt gì cũng gửi mail, nhưng mình thi SCB - NH TMCP Sài Gòn á, mình có hỏi mấy bạn thi ở đây, như bạn Vuongha á, thì nghe nói rớt là không gửi mail hix

Mng ơi, t nộp hồ sơ qua mail mà k thấy thư phản hồi, k dám nộp trực tuyến vì thấy mng bảo nộp hồ sơ liên tiếp trong vòng 6 tháng là bị loại luôn. Thường thì bank tuyển dụng sẽ có hộp thư trả lời tự đoongj, nhưng t nộp mà chẳng có hồi âm j, spam cũng k có thư của scb, có ai bị như t k :(

Mình nop qua mail. Nhưng họ ưu tien nop trực tiếp á ban. Mình thi và thứ 3 phong van roi
B ơi, b nộp qua mail thì có nhận đc mail phản hồi của scb k hay đến khi có lịch test thì scb mới trả lời mail ứng tuyển vậy b, mình nôph mà k thấy có mail trả lời nên hơi lo

B ơi, b nộp qua mail thì có nhận đc mail phản hồi của scb k hay đến khi có lịch test thì scb mới trả lời mail ứng tuyển vậy b, mình nôph mà k thấy có mail trả lời nên hơi lo
Có thư phản hồi hết đó bạn, mà nop trực tiếp đi mình thấy bữa mình thi có 2 người nọp online như mình à. nên bạn nop trực tiếp đi cho lẹ

Có thư phản hồi hết đó bạn, mà nop trực tiếp đi mình thấy bữa mình thi có 2 người nọp online như mình à. nên bạn nop trực tiếp đi cho lẹ
t lỡ nộp email rồi, t gọi lên hỏi thì mng bảo giờ bỏ cái phản hồi bằngthư tự động rồi, có lịch sẽ báo lại. Với cả t cũng sợ nộp nhiều thế ngta loại hồ sơ vì trc t có thấy mng nói phải nộp hồ sơ cách nhau 6 tháng k là bị out vòng hồ sơ :(

t lỡ nộp email rồi, t gọi lên hỏi thì mng bảo giờ bỏ cái phản hồi bằngthư tự động rồi, có lịch sẽ báo lại. Với cả t cũng sợ nộp nhiều thế ngta loại hồ sơ vì trc t có thấy mng nói phải nộp hồ sơ cách nhau 6 tháng k là bị out vòng hồ sơ :(

Mình cũng nộp qua mail không thấy phản hồi gì. Khoảng 1 tuần thì nhận được mail báo lịch thi tuyển.

Mình cũng thấy nhiều ng nộp onl mà, vòng hồ sơ k quá khó khăn đâu, đợt mình đi thi khoảng 170,180 bạn trong 1 hội đồng.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên