HOT Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Dầu khí Toàn cầu - GP Bank

• Bắt đầu Bắt đầu lifepro
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Trong lúc giới thiệu bản thân thì em tập trung nói về điểm mạnh thui, nhất là những điểm mạnh liên quan đến vị trí mà em đang ứng tuyển. Về điểm yếu thì có người hỏi, có người ko hỏi. Nếu hỏi thì em cứ nêu ra 1 điểm yếu nào đó của em mà chả ảnh hưởng gì đến công việc định làm là đc :) Chúc em thành công!

Trong lúc giới thiệu bản thân thì em tập trung nói về điểm mạnh thui, nhất là những điểm mạnh liên quan đến vị trí mà em đang ứng tuyển. Về điểm yếu thì có người hỏi, có người ko hỏi. Nếu hỏi thì em cứ nêu ra 1 điểm yếu nào đó của em mà chả ảnh hưởng gì đến công việc định làm là đc :) Chúc em thành công!

:D Em cảm ơn anh. Hy vọng mình sẽ có nhiều cơ hội khác nữa [-O<

Chán thật! ai có tin gì về pv vòng 2 Ở Hải Phòng thì nhớ comment để anh em còn biết nhé

Hà Nội đã có danh sách pv vòng 2. Mình đc pv tiếp rồi. Hé hé... Cứ tưởng là tiêu rồi :D. Không biết đợt này GP tuyển bao nhiêu chỉ tiêu Hỗ trợ kinh doanh nhỉ? Có ai biết ko ạ?

hỏi kinh nghiệm phỏng vấn vòng 2 của GP bank

tớ vừa được gọi đi pv lần 2 của GP vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng, ai đã đi phỏng vấn lần 2 của ngân hàng này thì chỉ cho mình ít kinh nghiệm nhé, vòng 2 họ hỏi về cái gì, về nghiệp vụ, về kiến thức xã hội, hay câu hỏi tình huống? ở vòng 1 thì mình chỉ thấy họ hỏi về các thông tin về gia đình và bản thân thôi, mình đang ko biết ở vòng 2 họ sẽ hỏi loại câu hỏi gì, mong mọi người giúp đỡ nhé, help me

hức, xin chia sẻ thêm với, mai mình được gọi đi phỏng vấn vòng 2, ở vòng 1 mình thấy họ đx hỏi về bản thân gia đình rồi, ko biết vòng 2 họ sẽ hỏi về cái gì, nghiệp vụ hay câu hỏi tình huống hay kiến thức xã hội, bạn đã phỏng vấn vòng 2 rồi thì chia sẻ cho mình gấp với nhé, mà Gp vị trí quan hệ khách hàng pv những 3 vòng cơ hả bạn

hức, xin chia sẻ thêm với, mai mình được gọi đi phỏng vấn vòng 2, ở vòng 1 mình thấy họ đx hỏi về bản thân gia đình rồi, ko biết vòng 2 họ sẽ hỏi về cái gì, nghiệp vụ hay câu hỏi tình huống hay kiến thức xã hội, bạn đã phỏng vấn vòng 2 rồi thì chia sẻ cho mình gấp với nhé, mà Gp vị trí quan hệ khách hàng pv những 3 vòng cơ hả bạn
Trời ơi...3 vòng á? Ấy có chắc ko? Tớ tưởng chỉ có 2 vòng thôi? :(( Tớ thi hỗ trợ kinh doanh. Ko biết vòng 2 họ sẽ hỏi mình kiểu câu hỏi j nhỉ? Mong các anh chị trên diễn đàn nhà mình chia sẻ ạ. Lo lắng quá đi :(( 3 vòng thì teo luôn chứ còn

Trời ơi...3 vòng á? Ấy có chắc ko? Tớ tưởng chỉ có 2 vòng thôi? :(( Tớ thi hỗ trợ kinh doanh. Ko biết vòng 2 họ sẽ hỏi mình kiểu câu hỏi j nhỉ? Mong các anh chị trên diễn đàn nhà mình chia sẻ ạ. Lo lắng quá đi :(( 3 vòng thì teo luôn chứ còn

Gp phòng vấn có 2 vòng thôi em ạ, cộng với vòng thi viết mới là 3. được gọi đi Pv vòng 2 thì em có nguy cơ................đỗ rất cao đấy. Chúc mừng nhá:)

Chiều nay mình phỏng vấn rồi. Ngay đầu tiên cùng 2 ng nữa ^^. 13h30. Không biết sẽ hỏi j nhỉ?

Back
Bên trên