HOT Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Dầu khí Toàn cầu - GP Bank

• Bắt đầu Bắt đầu lifepro
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
@ Tan:
He he, tớ bảo là nói chuyện vui vẻ mà. Tùy cách mỗi người trả lời thì chiều hướng câu hỏi sẽ được mở rộng hơn như mấy bạn của bạn và các bạn lúc tớ ngồi đợi xong ra nói thôi. Nói chung là chiều nay có 5ng ra trước tớ ai cũng vui cười nói là ko có hỏi nghiệp vụ gì hết, tự giới thiệu bản thân và họ toàn hỏi những câu thú vị (chắc cũng có gì na ná như các câu của bạn bạn). Còn tớ share cảm nhận của tớ thôi, ko đùa đâu ^^

ờ.chắc bạn là nữ nên mấy ông dễ tính hơn. mình chỉ mong các chị PV thôi
//các câu hỏi ấy mà thú vị ah. thằng bạn mình vừa ra khỏi cửa NH đã chửi um lên rồi:D

:( sáng nay t mới đc gọi. pv lúc 8h50' vị trí GDV. sau khi đc gọi mới lò dò lên các forum xem tin tức. sao có bạn cũng GDV mà lại pv 22/9 nhỉ? NH này xếp lịch lộn xộn quá. chả hỉu thế nào? :(

bạn nói như đùa ấy. sáng nay mấy đứa bạn tớ PV:
nhà em giàu nhỉ? thế có hay đi vũ trường, quán bar không?
mẹ em làm ở NN tỉnh XX, chẳng lẽ không xin cho em đc suất nào ah?
lặn lội từ XX ra đây học đc 4 năm mà chỉ đc bằng TB khá thôi sao
em cận thì làm sao mà là TD đc ( chả cho giới thiệu bản thân j hết)
oạch...thật á...lần đầu tiên thấy có người bị phỏng vấn như thế này....đúng là tùy vào cảm hứng của nhà tuyển dụng...thường nếu họ không có cảm tình sẽ chỉ cho giới thiệu bản thân, không cho thể hiện gì hết...chứ hỏi thế này thì hơi lạ....nhưng phải chăng do phong cách ăn mặc của bạn ý quá nổi trội và trông có vẻ ăn chơi nên họ mới hỏi vậykhông?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Vị trí quản lý tín dụng thì sao nhỉ, vẫn chưa thấy tăm hơi j, có bạn nào đã đc gọi đi phỏng vấn chưa, thông báo lên 1 cái để ACE đỡ phải mong ngóng nữa.

oạch...thật á...lần đầu tiên thấy có người bị phỏng vấn như thế này....đúng là tùy vào cảm hứng của nhà tuyển dụng...thường nếu họ không có cảm tình sẽ chỉ cho giới thiệu bản thân, không cho thể hiện gì hết...chứ hỏi thế này thì hơi lạ....nhưng phải chăng do phong cách ăn mặc của bạn ý quá nổi trội và trông có vẻ ăn chơi nên họ mới hỏi vậykhông?
cũng phải công nhận là tùy vào thiện cảm của người tuyển dụng nhưng t nghĩ ko hẳn là phải có vđề từ phía chúng ta mà người ta hỏi thế đâu, có thể người ta thử xem thái độ của người ứng tuyển như thế nào khi bị hỏi dồn như thế chẳng hạn, nếu xử lý tình huống tốt có khi lại ghi điểm cũng nên, đâu phải ai cũng vào rùi hỏi đi hỏi lại những câu giống nhau

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên