HOT Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Dầu khí Toàn cầu - GP Bank

• Bắt đầu Bắt đầu lifepro
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
cũng phải công nhận là tùy vào thiện cảm của người tuyển dụng nhưng t nghĩ ko hẳn là phải có vđề từ phía chúng ta mà người ta hỏi thế đâu, có thể người ta thử xem thái độ của người ứng tuyển như thế nào khi bị hỏi dồn như thế chẳng hạn, nếu xử lý tình huống tốt có khi lại ghi điểm cũng nên, đâu phải ai cũng vào rùi hỏi đi hỏi lại những câu giống nhau
chuẩn rùi...đặc biệt những vị trí hay phải tiếp xúc với khách hàng......

Hôm trước tớ thấy 1 bạn ko đỗ quản lý tín dụng thì được chuyển xuống pv vị trí quan hệ khách hàng ở GPbank Thăng Long đấy bạn àh! Có gì call cho họ hỏi xem. Ôi công cuộc chờ đợi thật là ...... dài......

Vị trí quản lý tín dụng thì sao nhỉ, vẫn chưa thấy tăm hơi j, có bạn nào đã đc gọi đi phỏng vấn chưa, thông báo lên 1 cái để ACE đỡ phải mong ngóng nữa.

Hôm trước tớ thấy 1 bạn ko đỗ quản lý tín dụng thì được chuyển xuống pv vị trí quan hệ khách hàng ở GPbank Thăng Long đấy bạn àh! Có gì call cho họ hỏi xem. Ôi công cuộc chờ đợi thật là ...... dài......
hơi lạ nhỉ, ko đỗ quản lý tín dụng mừ lại được chuyển sang QHKH, ko bít có vđề zì ở đây chăng :-/

Vị trí quản lý tín dụng thì sao nhỉ, vẫn chưa thấy tăm hơi j, có bạn nào đã đc gọi đi phỏng vấn chưa, thông báo lên 1 cái để ACE đỡ phải mong ngóng nữa.

Vừa nhận đc điện thoại của NH rùi, 9h sáng mai ở 109 Trần Hưng Đạo.
Bạn nào đã đc gọi phỏng vấn rùi, truyền đạt chút kinh nghiệm cho ACE cái nhỉ, hix, ko bít là hỏi những j đây!

úi cậu ơi! cậu được gọi pvan vị trí qly tín dụng rồi à? chúc mừng nhé! sao mình chưa thấy gì? buồn thế

úi cậu ơi! cậu được gọi pvan vị trí qly tín dụng rồi à? chúc mừng nhé! sao mình chưa thấy gì? buồn thế

Cứ từ từ, chờ đợi xem sao, tớ ko bít là vị trí này sẽ phỏng vấn mấy hôm, biết đâu, có thể là cả ngày kia, ngày kìa thì sao!

tớ cũng vừa được gọi phỏng vấn QLTD nhưng thấy bảo vị trí này lấy có 3, 4 người gì đó thôi và làm việc tại Hội sở

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên