Review Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng An Bình (ABBANK)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thi viết từ ngày 28/08 đến nay mà chưa có tin tức là đậu hay rớt gì hết, k biết rớt có biết tin gì k??? mà mấy bạn thi chung mình hôm đó, mình cũng tranh thủ làm quen hết rồi, mà chưa bạn nào có tin hết, sao mà ABBank chậm quá ha, mình ở đồng tháp...

Mấy bạn ơi cho mình hỏi tý, hok biết mình nộp 2 vị trí tuyển ở ABBank có thời gian hết hạn cùng 1 lúc có được hok nhỉ?? @@

ai thi viết vị trí chuyên viên Thẩm định của ABBank chưa ạ? thi viết thì thi gì vậy ạ? có IQ, tiếng Anh,tin học không ? ai biết thì bảo em với. em cảm ơn

Đợt này mình thấy ABBank tuyển nhìu wa ah, mọi người cho mình hỏi xíu nha.

Mình nên nộp đơn online hay đem hẳn hồ sơ lên hội sở nộp nhỉ? Mọi người đã đc gọi đi thi thấy nộp thế nào thì hiệu quả hơn, Vì có một số ngân hàng, mình đen hồ sơ lên nộp trực tiếp thì họ k nhận, bắt về nộp online, mà mình nộp online hoài cũng k thấy có phản hồi gì cả.

Đợt này mình thấy ABBank tuyển nhìu wa ah, mọi người cho mình hỏi xíu nha.

Mình nên nộp đơn online hay đem hẳn hồ sơ lên hội sở nộp nhỉ? Mọi người đã đc gọi đi thi thấy nộp thế nào thì hiệu quả hơn, Vì có một số ngân hàng, mình đen hồ sơ lên nộp trực tiếp thì họ k nhận, bắt về nộp online, mà mình nộp online hoài cũng k thấy có phản hồi gì cả.
Mình cũng nộp online nè, mà tùy khu vực hay sao ak. Bữa mình nộp online thì có phản hồi lại đó bạn

Mình ở TPHCM bạn ah, cũng nộp onl rùi, có email trả lời, nhưng chưa thấy ngân hàng gọi, có lẽ phải chờ đến hến hạn nộp hso mới có kq đc.

thi viết thì phụ htuộc vào bạn thi vào vị trí công việc gì, ví dụ: Kế tóan, QHKH, KSV, GDV ... và phần thi IQ là dĩ nhiên rồi!
Thân

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,786
Thành viên mới nhất
pgdz1111
Back