Review Thi tuyển và phỏng vấn và Ngân hàng Nam Á - NAB

xin chào các bạn, mình chuẩn bị phỏng vấn vào ngân hàng nam á, mà mình chẳng biết gì về ngân hàng nam á, các bạn có thể cho mình biết về mức lương cán bộ tín dụng ở đây là bao nhiêu không?và ngân hàng này làm việc như thế nào ko?cảm ơn các bạn nhé

Mình cũng mới pv ở NA lúc 11h Hội sở , hix 3 ng phỏng vấn , 1 ann , 1 chị phòng nhân sự , 1 chị phòng DVKH , mình nộp 2 vị trí là Kế toán viên và nhân viên bán hàng qua đt , chủ yếu hỏi về công việc đã làm và kinh nghiệm là chính , toàn hỏi kn làm ở ACB thôi , thành tích đạt đc ,.....hình như pv có 20ph thôi , chắc mình là ng cuối cùng buoi sáng nay vì ra là gần 11h30 rùi , ko bít đậu hay rớt đây , bao giờ có kết quả nửa , nếu tuần này im re chắc rớt rùi =.="

- - - Updated - - -

Mình mới PV đây bạn
Vậy bạn cũng ở Trường chinh hay sao vậy bạn?
PGD đó môi trường làm việc ok khong bạn?
Lương thử việc là nhiêu vậy bạn,tới h mình vẫn chưa biết lương bổng sao nữa.Hic
Thanks
Bạn trả lời giúp mình nhé
bạn pv vị trí nào vậy bạn? pv ngày nào? khoảng bao lâu ngta gọi đi làm vậy bạn?

Mình cũng mới pv ở NA lúc 11h Hội sở , hix 3 ng phỏng vấn , 1 ann , 1 chị phòng nhân sự , 1 chị phòng DVKH , mình nộp 2 vị trí là Kế toán viên và nhân viên bán hàng qua đt , chủ yếu hỏi về công việc đã làm và kinh nghiệm là chính , toàn hỏi kn làm ở ACB thôi , thành tích đạt đc ,.....hình như pv có 20ph thôi , chắc mình là ng cuối cùng buoi sáng nay vì ra là gần 11h30 rùi , ko bít đậu hay rớt đây , bao giờ có kết quả nửa , nếu tuần này im re chắc rớt rùi =.="
- - - Updated - - -

bạn pv vị trí nào vậy bạn? pv ngày nào? khoảng bao lâu ngta gọi đi làm vậy bạn?
Zậy là hồ sơ nào đạt là dc gọi pv rùi a2h? Hôm nay đi pv bạn thấy có nhìu người đi hok? Mình cũng nộp vị trí kế toán viên mà hok thấy tin tức gì hết lun, chắc rớt rùi @@

vi ngta hẹn mỗi ng 1 giờ nên mình k biết đc bao nhiêu ng đi nửa , chỉ thấy trc mình có 1 bạn ra là mình zô , mình kế toán viên là chính mà lại gọi PV NV Bán hàng qua ĐT bạn ơi =.=" , KTV tuyển có 4 chắc khó lọt zô nổi rồi , lúc PVngta có hỏi mấy câu là sao lại thích làm KTV , chủ yếu là hỏi kinh nghiệm làm việc thôi .xem ra KTV khó đậu đc lắm :(

các bạn dc gọi đi pv ở khu vực nào thế, coa ai nhân viên định giá ts đc gọi chưa

có bạn nào nộp Giao dịch viên ở HCM k vậy? Cho mình hóng hớt với, chã nhẽ out rùi na chài

mình PV vị trí KTV và NV BHQĐT , tại mình nộp ngay ngày đầu tuyển luôn nên đc gọi đi pv sớm , còn bạn nào nộp sau chắc PV đợt 2 chăng? đừng bi quan quá :) , PV rồi cũng chưa chắc đậu nửa :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên