Review Thi tuyển và phỏng vấn và Ngân hàng Nam Á - NAB

xin chào các bạn, mình chuẩn bị phỏng vấn vào ngân hàng nam á, mà mình chẳng biết gì về ngân hàng nam á, các bạn có thể cho mình biết về mức lương cán bộ tín dụng ở đây là bao nhiêu không?và ngân hàng này làm việc như thế nào ko?cảm ơn các bạn nhé

Đúng rồi bạn à,PGG TC
Bạn cũng làm NA hả bạn?
PGD đó tốt không bạn?
bạn pv ngày nào vậy cuối tháng 8 phải ko, hay mới pv đây, theo mình thì ko có phòng nào là tốt hay xấu chỉ có mỗi nơi sếp 1 tính thôi bạn vô trường chinh là may đó đáng ra có 1 anh bên phòng mình sẽ chuyển qua đó có thể bạn sẻ chuyển về phòng mình, nhưng anh đó tội nghiệp mấy bạn mới vô như mình nên vẫn ở lại ko đi để hướng dẫn từ từ, phòng mình sếp khá khó và đòi hỏi gắt gao nên rất nhiều bạn thử việc xog ra đi rồi còn những phòng khác thì ko sao cả

Mình mới PV đây bạn
Vậy bạn cũng ở Trường chinh hay sao vậy bạn?
PGD đó môi trường làm việc ok khong bạn?
Lương thử việc là nhiêu vậy bạn,tới h mình vẫn chưa biết lương bổng sao nữa.Hic
Thanks
Bạn trả lời giúp mình nhé

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
trong này ko có đề thi vào à các bạn :( mong các bạn chia sẻ kinh nghiệp về lúc phỏng vấn với.. câu hỏi có khó ko a

tốt nghiệp loại khá các trường kinh tế, kinh tế luật...
Nắm nghiệp vụ vững tí, dáng cao ráo, trả lời trôi chảy, biết lắng nghe và tỏ ra thích học hỏi=> tỷ lệ đậu rất cao. Đợt này Nam Á sẽ tuyển dụng thêm một số vị trí về nhân sự, quản lý rủi ro, phê duyệt tập trung, tái thẩm định và dịch vụ khách hàng ai tự tin thì ứng tuyển nhé

Bên Nam á chỉ có PV thôi hay sao vậy, không thấy ai đề cập thi test cả...nếu hỏi toàn nghiệp vụ thì khoai quá nhỉ...

Bên Nam á chỉ có PV thôi hay sao vậy, không thấy ai đề cập thi test cả...nếu hỏi toàn nghiệp vụ thì khoai quá nhỉ...

Nam á có 2 hình thức thi, nếu thi tập trung thì có Thi tuyển, còn nếu tuyển ít thì phỏng vấn thôi. Mình nghĩ phỏng vấn xong là đủ rồi vì nói chuyện với các bậc tiền bối, ko có kiến thức thì hỏi vài câu cũng chịu rồi.
Nam á tùy thời điểm đó bạn. Có lúc Pvấn, có lúc thi viết. Cái này còn tùy từng thời điểm.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên