Review Thi tuyển và phỏng vấn ABBANK

Mình mới nhận được tin nhắn đến sơ tuyển vào ABBANK mừ chưa bít zì về cách thức sơ tuyển, thi tuyển và phỏng vấn của NH này, mọi người chia sẻ với nhé, cảm ơn cả nhà :-bd

phỏng vấn cố gắng nói tự tin,thường vòng phỏng vấn đầu tiên là người ta hỏi riêng mình hay hỏi về tự giới thiệu bản thân.Khi phỏng vấn nhóm thì nên tỏ ra mình hiểu biết 1 tẹo về kiến thức ngân hàng và tự tin là oki ngay.Đấy là bạn thi quan hệ khách hàng đợt 10 tháng 10 nhá

mình mới được ABBANK mời sơ tuyển ngày 2/11 ở 279 Đội cấn hình thức thi thuyết trình . Bạn nào có kinh nghiệm thi rùi bảo mình với . Thanks

---------- Post added 31-10-2011 at 11:07 AM ----------

mà cho mình hỏi luôn là mình nên chọn những chủ đề gì nhé. thanks

Mình cũng thế vừa nhận đc tn xong.Bạn đc hẹn mấy h?mình đc hẹn 8h30 nez.Chả bit thuyết trình thế nào nữa hichic

Mình cũng đc hẹn 8h30 sang 2/11 nè. Hix tháy sơ tuyển kiểu này khoai quá mà vấn đế chọn chủ đề thuyết trình cũng chả bít ra sao nữa hix. Sao thi vào ngân hàng khó vậy trời :(:)((

Thế thì Mình với bạn thành 1 nhóm đi.hihi. Bạn tên là gì nhỉ?hihi
cố gắng vậy chứ bít làm sao đc :((

Sơ tuyển mà cũng thuyết trình á? cái này m gặp lần đầu.... mà tự thuyết trình hay làm theo nhóm, bác nào có kinh nghiệm khoản này nói cho e với... thanks !!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên