Review Thi tuyển và phỏng vấn ABBANK

Mình mới nhận được tin nhắn đến sơ tuyển vào ABBANK mừ chưa bít zì về cách thức sơ tuyển, thi tuyển và phỏng vấn của NH này, mọi người chia sẻ với nhé, cảm ơn cả nhà :-bd

mình cũng đc gọi đi sơ tuyển bạn à, bằng mình thức thuyết trình. mình vừa xem topic chia sẻ kinh nghiệm ''Vòng 1: Thi làm việc nhóm và thuyết trình. Họ sẽ phân chia các bạn ra làm các nhóm. Các nhóm sẽ tự chọn chủ đề và thuyết trình trước hội đồng tuyển dụng và các bạn còn lại. t thấy phần này khá quan trọng và là cơ hội để bạn thể hiện mình và thuyết phục HDTD đấy. Sau vòng này số người bị loại đi hơi bị nhiều. Nhất là ai không dám phát biểu hay có câu hỏi gì thì khả năng out rất cao. Hôm đó t thi là khoảng 2/3 người bị loại đấy.'' hic,kiểu này chả đi nữa đâu, sao ngân hàng này khó quá vậy

mình cũng vừa nhận đc tn đi sơ tuyển bằng hình thức thuyết trình.nản quá.ko biết có nên đi ko nữa hixxxxxxxxxx

Mình cũng vừa nhận được tin nhắn. Nghe có vẻ khó xơi quá nhỉ. haizzz

kiểu này giiongs như bảo vệ luận văn ấy nhỉ. khó vãi luyện =))

thuyết trình bằng tiếng anh hay tiếng việt vậy bạn? cũng khoai phết :( bạn "n0977732969" có thể chia sẻ thêm chút kinh nghiệm không?

mình cũng mới nhân tin nhắn đi sơ tuyển. Khoản ăn nói mình cũng khá tư tin. Có điều chon đươc chủ đề và thuyết phuc đươc hôi đồng mới là vấn đề khó :-ss
đi thi thì cũng có 1% đỗ hơn nữa lai có kinh nghiêm. Thế nên ai ko đi là ngu ngốc :p tư tin mà thi thôi :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,481
Thành viên mới nhất
Linkin Park Mer
Back
Bên trên