HOT Thi tuyển và làm việc trong LienVietPostBank

Chào các anh/chị trên diễn đàn. Chúc các anh/chị một ngày làm việc mới đầy hiệu quả và hăng say trong công việc.
Em lập topic này mong muốn được các anh /chị tư vấn về môi trường ở Liên Việt Postbank trong 2 vấn đề
- Thi tuyển
- Làm việc, các chế độ liên quan.
Em rất mong được các anh/chị cho ý kiến. Đặc biệt là những anh/chị nào đã từng thi, trúng tuyển và hiện đang làm việc tại Liên Việt ạ.
Em xin cảm ơn. :D

Chuẩn cơm mẹ nấu, đợt trc thi tuyển pv vô đây từ cuối tháng 10 mà hẹn lui hẹn tới đầu tháng 1 mới đc đi làm, vãi.Vào mới biết quy trình quy chế tè le, thay đổi xoành xoạch, core thì siêu cùi. trúng chi nhánh k năng động tí nào,k hoc dc j nhìu, quyết định out, cả 1 tháng rồi mà làm chưa xong cái thanh lý, chưa trả lương, vãi cả HR như beep. Đợt này thay đổi quy chế tính lương, tính điểm KPI, nghỉ hết 1 đống, giờ tuyển mới là đúng r @@.Còn cái khẩu hiệu "sống bằng lương, giàu bằng thưởng" xa xưa rồi, bèo nhèo như kít mèo :3[/QUOTE
Hồi sáng đi test hẹn 8h ma
Vậy hả? Sao em nghe điều kiện ở đây cũng tốt mà, chắc cũng tùy chi nhánh quá :(

Mọi người cho mình hỏi về vị trí chuyên viên giám sát kinh doanh ở NH Liên Việt có áp lực không ạ? công việc này có thích hợp cho nữ và mang tính chất ổn định không? mình cám ơn mọi người tư vấn giúp mình..hì
Vị trí chuyên viên giám sát kinh doanh là ok nhất rồi đó, người HO không chỉ tiêu kinh doanh

lương thì tùy vào kinh nghiệm của bạn thôi,bằng chuyên viên chi nhánh nhưng không phải trừ lương kinh doanh 21%. khoảng hơn 6tr

Bank này có lẽ là bank làm tuyển dụng chậm nhất. Gửi hồ sơ từ tháng 3 bây giờ chưa thấy tăm hơi gì :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,610
Thành viên mới nhất
quanle1403
Back
Bên trên