HOT Thi tuyển và làm việc trong LienVietPostBank

Chào các anh/chị trên diễn đàn. Chúc các anh/chị một ngày làm việc mới đầy hiệu quả và hăng say trong công việc.
Em lập topic này mong muốn được các anh /chị tư vấn về môi trường ở Liên Việt Postbank trong 2 vấn đề
- Thi tuyển
- Làm việc, các chế độ liên quan.
Em rất mong được các anh/chị cho ý kiến. Đặc biệt là những anh/chị nào đã từng thi, trúng tuyển và hiện đang làm việc tại Liên Việt ạ.
Em xin cảm ơn. :D

Theo thông tin tuyển dụng mới nhất từ Lien Việt Post Bank tại các tỉnh Phú Yên và Bình Định thì họ đã gia hạn hồ sơ từ 31/07 tới 31/08, các bạn trước đây đã nộp hồ sơ vị trí nào thì không cần nộp lại nửa, nhưng khuyến khích các bạn nên xem xét thêm một số vị trí khác và nộp thêm hồ sơ để tăng khả năng đậu hồ sơ và được đi thi tuyển.
:):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):)

Chào bạn khoiMB !
Cho mình hỏi bạn có biết khi nào Liên Việt Post Bank CN Phú Yên mở kg bạn? Bạn nghe thông tin gì về việc họ tuyển nhân viên cho CN mới này chưa? Mình thấy các bạn đang bàn về một số vị trí đang tuyển là của CN nào vậy bạn? Tks bạn nhiều!

Chào bạn khoiMB !
Cho mình hỏi bạn có biết khi nào Liên Việt Post Bank CN Phú Yên mở kg bạn? Bạn nghe thông tin gì về việc họ tuyển nhân viên cho CN mới này chưa? Mình thấy các bạn đang bàn về một số vị trí đang tuyển là của CN nào vậy bạn? Tks bạn nhiều!
Hiện tại Ngân Hàng LV đang tuyển khá nhiều vị trí: CV KHDN,CV KHCN, Kế toán, Ngân Quỹ, Quản lý hành chính, Quản lý hoạt động.... bạn có nhu cầu cứ vào trang chủ tuyển dụng của họ đọc thêm nhé.Còn về khi nào họ mở hay không thì do bạn không biết, ngân hàng LV đã có mặt Phú Yên cách đây 4 năm rồi, họ hiện tại chưa có trụ sở chính nhưng tại tất cả các bưu điện trong tỉnh họ đều có nhân viên nhé bạn, các nhân viên này có thể vừa làm nghiệp vụ bưu chính, vừa kiêm luôn nghiệp vụ ngân hàng.

Hiện tại Ngân Hàng LV đang tuyển khá nhiều vị trí: CV KHDN,CV KHCN, Kế toán, Ngân Quỹ, Quản lý hành chính, Quản lý hoạt động.... bạn có nhu cầu cứ vào trang chủ tuyển dụng của họ đọc thêm nhé.Còn về khi nào họ mở hay không thì do bạn không biết, ngân hàng LV đã có mặt Phú Yên cách đây 4 năm rồi, họ hiện tại chưa có trụ sở chính nhưng tại tất cả các bưu điện trong tỉnh họ đều có nhân viên nhé bạn, các nhân viên này có thể vừa làm nghiệp vụ bưu chính, vừa kiêm luôn nghiệp vụ ngân hàng.
Bác ơi, ko chỉ Phú Yên mà LV đã có mặt 63/63 tỉnh thành với hơn 10.000 điểm giao dịch (90 % là bưu điện với hình thức tiết kiệm bưu điện). E nghĩ khả năng các nhân viên bưu chính nắm thông tin nhanh hơn dân sinh viên, họ biết có nhu cầu mở CN/PGD là apply luôn nên ae sinh viên cũng khó mà biết trước được nhanh bằng mấy đồng chí nhân viên bưu chính

Bác ơi, ko chỉ Phú Yên mà LV đã có mặt 63/63 tỉnh thành với hơn 10.000 điểm giao dịch (90 % là bưu điện với hình thức tiết kiệm bưu điện). E nghĩ khả năng các nhân viên bưu chính nắm thông tin nhanh hơn dân sinh viên, họ biết có nhu cầu mở CN/PGD là apply luôn nên ae sinh viên cũng khó mà biết trước được nhanh bằng mấy đồng chí nhân viên bưu chính
Bạn làm việc ở LPB Phú Yên à , mình chưa nghe nói trong hệ thống LPB có nhân viên vừa làm nghiệp vụ bưu chính vừa làm nghiệp vụ ngân hàng đâu ? Mình đang tò mò vấn đề này , bạn giải thích cụ thể được không ?

Đội nhân viên bưu chính có thể nắm thông tin nhanh hơn nhưng chưa chắc họ đã có những nghiệp vụ để làm ngân hàng nên bạn cứ tự tin mà ứng tuyển . Mình thấy ở tỉnh mình mấy nhân viên bưu chính toàn chị nhiều tuổi , còn mấy em trẻ trung thì lại chưa có biết về nghiệp vụ ngân hàng :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,223
Thành viên mới nhất
Suga Sean Merch
Back
Bên trên