HOT Thi tuyển và làm việc trong LienVietPostBank

Chào các anh/chị trên diễn đàn. Chúc các anh/chị một ngày làm việc mới đầy hiệu quả và hăng say trong công việc.
Em lập topic này mong muốn được các anh /chị tư vấn về môi trường ở Liên Việt Postbank trong 2 vấn đề
- Thi tuyển
- Làm việc, các chế độ liên quan.
Em rất mong được các anh/chị cho ý kiến. Đặc biệt là những anh/chị nào đã từng thi, trúng tuyển và hiện đang làm việc tại Liên Việt ạ.
Em xin cảm ơn. :D

Cho chị làm quen với. Chị cg nhận đc mail về lương ấy. Nhưng đến h vẫn chưa thấy mail mời làm việc chính thức. Không biết có bị gì không nữa. Face của chị là Đài Nguyễn. Kết bạn để chị em mình chat cho vui trong time chờ đợi nhé!
Cho mình hỏi tí, mình nhân đc điện thoại báo trúng tuyển nhưng hơn 1 tuần rồi mà chưa thấy mail thoả thuận. Cho mình kết bạn nha. face của mình là Nguyen Thi Van Anh hình đại diện là bé gái của mình. :).

Chỉnh sửa lần cuối:
Các anh/chị ơi em được gọi đến phỏng vấn ngày 31 sắp tới cho vị trí giao dịch viên cácanh/ chị cho em hỏi khi phỏng vấn ngân hàng thường hỏi những câu gì ạ? Có hỏi về nghiệp vụ nhiều không ạ?

Các anh/chị ơi em được gọi đến phỏng vấn ngày 31 sắp tới cho vị trí giao dịch viên cácanh/ chị cho em hỏi khi phỏng vấn ngân hàng thường hỏi những câu gì ạ? Có hỏi về nghiệp vụ nhiều không ạ?
Vòng 1 sơ loại thì k hỏi đâu
vòng 2 thi ngjhiệp cụ 6 câu nhé
vòng 3 tớ chịu, hihi.

Mình pv đến vòng 3 rồi bạn ạ :3 Mai đang lo lắng không biết sẽ như thế nào đây, cũng không biết là nên chuẩn bị những gì nữa :3 Bạn thi Liên Việt lâu chưa? Hay là bạn thi cùng đợt với mình luôn :)

Mình pv đến vòng 3 rồi bạn ạ :3 Mai đang lo lắng không biết sẽ như thế nào đây, cũng không biết là nên chuẩn bị những gì nữa :3 Bạn thi Liên Việt lâu chưa? Hay là bạn thi cùng đợt với mình luôn :)
Đúng r, t thi cùng bạn r, chắc t tách nghiệp vụ r. xét theo độ dốc điểm mà

Cảm ơn bạn nha :3 Hôm qua mình lên cơn sốt không biết ngày hôm nay sẽ như thế nào nữa :)

Họ kêu mình giới thiệu bản thân, công việc đã từng làm, tại sao nghỉ chỗ cũ và một số thông tin về gia đình. Chúc bạn phỏng vẫn đạt kết quả tốt.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,235
Thành viên mới nhất
baychinkingtoe
Back
Bên trên