HOT Thi tuyển và làm việc trong LienVietPostBank

Chào các anh/chị trên diễn đàn. Chúc các anh/chị một ngày làm việc mới đầy hiệu quả và hăng say trong công việc.
Em lập topic này mong muốn được các anh /chị tư vấn về môi trường ở Liên Việt Postbank trong 2 vấn đề
- Thi tuyển
- Làm việc, các chế độ liên quan.
Em rất mong được các anh/chị cho ý kiến. Đặc biệt là những anh/chị nào đã từng thi, trúng tuyển và hiện đang làm việc tại Liên Việt ạ.
Em xin cảm ơn. :D

Nhiều bạn đậu nhĩ,.....chả biết khi nào mình mới di pv đây?

m sinh năm 90. b có fb ko/ kết bạn fb đi. trong mail ng ta có nói là trong vòng 10 ngày thì gửi hợp đôbgf thử việc đó b. fb mình là lê dung, ảnh đại diện là bé con nhà m.hi
Cho chị làm quen với. Chị cg nhận đc mail về lương ấy. Nhưng đến h vẫn chưa thấy mail mời làm việc chính thức. Không biết có bị gì không nữa. Face của chị là Đài Nguyễn. Kết bạn để chị em mình chat cho vui trong time chờ đợi nhé!

Cho chị làm quen với. Chị cg nhận đc mail về lương ấy. Nhưng đến h vẫn chưa thấy mail mời làm việc chính thức. Không biết có bị gì không nữa. Face của chị là Đài Nguyễn. Kết bạn để chị em mình chat cho vui trong time chờ đợi nhé!
Chị ơi! Chị cho em xin kinh nghiệm thi Lienviet với ạ. Em sắp thi mà hoang mang quá.

hi c. e kết bạn fb rùi đó c. c cg cv kt ạ?

Chị ơi! Chị cho em xin kinh nghiệm thi Lienviet với ạ. Em sắp thi mà hoang mang quá.
Chị pv chứ k thi viết. Pv thì giới thiệu về bản thân là câu hỏi mà ứng viên nào cg đc hỏi. Rồi tùy người có kn hay chưa mà họ hỏi thôi e ah! Thấy pv k ai giống ai cả

Chị ơi em cũng kết bạn với chị rồi, chị thi vị trí gì vậy ạ? Cùng team Phú Yên rồi :)))))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,413
Thành viên mới nhất
kyzsvncuao1333
Back
Bên trên