HOT Thi tuyển và làm việc trong LienVietPostBank

Chào các anh/chị trên diễn đàn. Chúc các anh/chị một ngày làm việc mới đầy hiệu quả và hăng say trong công việc.
Em lập topic này mong muốn được các anh /chị tư vấn về môi trường ở Liên Việt Postbank trong 2 vấn đề
- Thi tuyển
- Làm việc, các chế độ liên quan.
Em rất mong được các anh/chị cho ý kiến. Đặc biệt là những anh/chị nào đã từng thi, trúng tuyển và hiện đang làm việc tại Liên Việt ạ.
Em xin cảm ơn. :D

Chị ơi cho em hỏi, thi viết của Lienviet là thi như nào ạ? Em xin cảm ơn ạ
Thi trác nghiệm nghiệp vụ nha bạn, ôn tín dụng với thanh toán quốc tế, nghiệp vụ: bán hàng qua đt, giao tiếp khách hàng tại quầy, bán chéo SP,.... và ôn thêm một số SP chính của ngân hàng LV nửa là oke....Lưu ý: Làm trác nghiệm phải nhanh, câu nào không được thì đánh lụi ngay, thời giam làm 60 câu bạn phải canh sao tối thiểu làm được trên 45 câu(có câu sai) hoặc 35 câu( chắc chắn đúng hết)...thì ổn.:D:D:D

Đề thi test vị trí kiểm ngân và các vị trí khác có khác nhau k nhỉ? Bạn nào thi vị trí đó mà trúng tuyển thì chia sẻ kinh nghiệm với ạ.Thank nhiều

Đề thi test vị trí kiểm ngân và các vị trí khác có khác nhau k nhỉ? Bạn nào thi vị trí đó mà trúng tuyển thì chia sẻ kinh nghiệm với ạ.Thank nhiều
Kiểm ngân thì họ yêu cầu kinh nghiệm nha bạn, còn về ứng tuyển dành cho người mới thì hơi khó đậu... bạn nên xem xét

trên trang tuyển dụng họ ko yêu cầu kinh nghiệm mà bạn
Không yêu cầu kinh nghiệm nhưng chắc gì không có người có kinh nghiệm nộp vào bạn ơi, họ nới lỏng đầu vào nhưng đầu ra họ thắt chặt...bạn có nhắm chọi được với các hồ sơ có kinh nghiệm không. Theo mình thấy các vị trí tuyển số lượng càng nhiều thì dù đầu vào khó nhưng đầu ra dễ hơn so với các vị trí chuyên dụng: hành chính, kế toán, kiểm quỹ.

Thi trác nghiệm nghiệp vụ nha bạn, ôn tín dụng với thanh toán quốc tế, nghiệp vụ: bán hàng qua đt, giao tiếp khách hàng tại quầy, bán chéo SP,.... và ôn thêm một số SP chính của ngân hàng LV nửa là oke....Lưu ý: Làm trác nghiệm phải nhanh, câu nào không được thì đánh lụi ngay, thời giam làm 60 câu bạn phải canh sao tối thiểu làm được trên 45 câu(có câu sai) hoặc 35 câu( chắc chắn đúng hết)...thì ổn.:D:D:D
Uhuhu, lâu lắm e không động tới, quên gần hết. Cố cày cuốc lại thôi :(( Đoc xong thấy hoang mang quá đi :(
Mà chị cho em hỏi thêm với là hết hạn nộp hồ sơ thì họ mới liên lạc đi tham dự test nếu hồ sơ đạt ạ. Em đợi lâu sốt ruôt quá :((

Uhuhu, lâu lắm e không động tới, quên gần hết. Cố cày cuốc lại thôi :(( Đoc xong thấy hoang mang quá đi :(
Mà chị cho em hỏi thêm với là hết hạn nộp hồ sơ thì họ mới liên lạc đi tham dự test nếu hồ sơ đạt ạ. Em đợi lâu sốt ruôt quá :((
Thì phải hết hạn nộp hồ sơ họ mới bắt đầu tuyển dụng bạn nhé, còn đính chính cái mình là Boy, ko phải Lest nên không phải "Chị" nha.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,408
Thành viên mới nhất
debet9xyz1
Back
Bên trên