HOT Thi tuyển và làm việc trong LienVietPostBank

Chào các anh/chị trên diễn đàn. Chúc các anh/chị một ngày làm việc mới đầy hiệu quả và hăng say trong công việc.
Em lập topic này mong muốn được các anh /chị tư vấn về môi trường ở Liên Việt Postbank trong 2 vấn đề
- Thi tuyển
- Làm việc, các chế độ liên quan.
Em rất mong được các anh/chị cho ý kiến. Đặc biệt là những anh/chị nào đã từng thi, trúng tuyển và hiện đang làm việc tại Liên Việt ạ.
Em xin cảm ơn. :D

lót dép hóng các mem. :)
Trên tỉnh mình sắp thành lập chi nhánh mà giữa tháng 7 thi rồi. Vậy mà vỡn chưa bít form đề thi là dư lào :(:(
Thi trắc nghiệm hay có tự luận. Hoang mang quá thể. Mình dự thi GDV chạ biết ôn dư laooooo o_Oo_O

có bạn nào phỏng vấn vị trí chuyên viên QHKH cá nhân cho mình xin kinh nghiệm vs ^^

các bạn ơi cho mình hỏi kể từ khi đc thông báo trúng tuyển đến khi được tiếp nhận công việc hết thời gian bao nhiêu lâu vậy các bạn?? :(

chưa nhận được bạn ơi... bạn cũng trúng tuyển luôn à? khu vực nào? thời gian kể từ lúc bạn được báo trúng tuyển đến bây giờ lâu chưa bạn?
Mình thi ở HN, thông báo trúng tuyển đc hơn 2 tuần rồi.htruoc có gọi hỏi các a,c bên nhân sự thì các a,c ý bảo đag xét duyệt, bjo vẫn chưa thấy :(. Bạn nhận đc thông báo lâu chưa?

Mình thi ở HN, thông báo trúng tuyển đc hơn 2 tuần rồi.htruoc có gọi hỏi các a,c bên nhân sự thì các a,c ý bảo đag xét duyệt, bjo vẫn chưa thấy :(. Bạn nhận đc thông báo lâu chưa?
mình thì chờ cũng khoảng 2 tuần rồi đó bạn. bạn thi vị trí gì vậy? bạn nộp hồ sơ bản cứng chưa? ko biết khi nào mới đc đi làm nhỉ :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên