HOT Thi tuyển và làm việc trong LienVietPostBank

Chào các anh/chị trên diễn đàn. Chúc các anh/chị một ngày làm việc mới đầy hiệu quả và hăng say trong công việc.
Em lập topic này mong muốn được các anh /chị tư vấn về môi trường ở Liên Việt Postbank trong 2 vấn đề
- Thi tuyển
- Làm việc, các chế độ liên quan.
Em rất mong được các anh/chị cho ý kiến. Đặc biệt là những anh/chị nào đã từng thi, trúng tuyển và hiện đang làm việc tại Liên Việt ạ.
Em xin cảm ơn. :D

e thi GDV ở HN, e gửi hồ sơ từ đợt tuyển tháng 5, hôm 14/5 ( đợt ấy tới ngày 31 là hết hạn thì phải ạ). xong ngày 31/5 e nhận đc tn và mail thông báo 2/6 đi pv sơ loại và test. qua vòng đấy thì 3/6 pv vòng cuối. 6/6 đc gọi điện báo đỗ và yêu cầu vào xác nhận mail ạ.
cảm ơn bạn nhé. bên LVP làm việc cũng nhanh nhỉ

Haha. Cũng ko biết bộ phận tuyển dụng có nhầm ko nữa ;)). Thấy danh sách có 16 người thôi. Sợ quá.
ờ, có 16ng à, đã vậy còn kêu test ok là pv luôn trong buổi sáng :3 tạch là ngậm ngùi đi về, hơi bị quê quê -_- cần 1 ai đó chia sẻ kinh nghiệm thi GDV :3 tks nhiều

Mới làm GDV ở LPB 1 tháng thôi, mình có nhận xét thế này. Môi trường làm việc thoải mái, chế độ dành cho nhân viên làm mình có ấn tượng rất tốt về ngân hàng, cv ko áp lực, nếu ít khách thì khoảng 5h30 là về r, đó là sau khi đã chấm chứng từ xong xuôi luôn rồi. Thứ 7 được nghỉ, trừ 1 GDV trực quầy, thay phiên nhau. Vì mình làm ở cn chính nên đúng là chỉ tiêu ko cần quan tâm, tháng nào incentive cũng >2tr5. Sếp thì coi nhân viên như em út, cực hòa đồng thân thiện. CN có bếp ăn thì trưa được ăn cùng nhau, mà ko cần lo nghĩ ngày mai nấu gì ăn gì (cái này thực sự rất hợp với đứa lười nấu ăn như mình :D), mà cơm cũng ngon, thay dổi liên tục. Hi, để làm lâu thì xem thế nào, mới làm thì nhận xét nhiêu đó thôi.
bạn có thể chia sẻ cho mình ít kinh nghiệm hay tài liệu thi gdv của lv với k ạ :(

LPB có GDV nam nhé! Ngân quỹ cũng nam nhiều lắm, toàn mấy bạn zai cao to đẹp trai thôi :)))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,224
Thành viên mới nhất
A Cursive Memor
Back
Bên trên