HOT Thi tuyển và làm việc trong LienVietPostBank

Chào các anh/chị trên diễn đàn. Chúc các anh/chị một ngày làm việc mới đầy hiệu quả và hăng say trong công việc.
Em lập topic này mong muốn được các anh /chị tư vấn về môi trường ở Liên Việt Postbank trong 2 vấn đề
- Thi tuyển
- Làm việc, các chế độ liên quan.
Em rất mong được các anh/chị cho ý kiến. Đặc biệt là những anh/chị nào đã từng thi, trúng tuyển và hiện đang làm việc tại Liên Việt ạ.
Em xin cảm ơn. :D

Mình vừa thi test ở liên Việt. Mình làm đúng 42 câu. Thế đã đạt chưa ạ.

mấy bạn cho mình hỏi bên LVP có GDV nam không? đề thi test có khó lắm k ạ, ai thi rồi chia sẻ được không ạ? Cảm ơn các bạn nhiều ạ :D

tớ đc ngta thông báo đỗ rồi, nhưng mới gửi mail thỏa thuận lương chứ chưa có thư mời đi làm ạ. cũng đc 1 tuần rồi, k biết thế nào :)
bạn ơi từ lúc bên họ nhận đc CV của mình cho tới khi thông báo đi thi thì tầm khoảng bao nhiêu lâu nhỉ? mà bạn thi vị trí nào vậy? chưa hết hạn vẫn gọi đi thi đúng không?

bạn ơi từ lúc bên họ nhận đc CV của mình cho tới khi thông báo đi thi thì tầm khoảng bao nhiêu lâu nhỉ? mà bạn thi vị trí nào vậy? chưa hết hạn vẫn gọi đi thi đúng không?
e thi GDV ở HN, e gửi hồ sơ từ đợt tuyển tháng 5, hôm 14/5 ( đợt ấy tới ngày 31 là hết hạn thì phải ạ). xong ngày 31/5 e nhận đc tn và mail thông báo 2/6 đi pv sơ loại và test. qua vòng đấy thì 3/6 pv vòng cuối. 6/6 đc gọi điện báo đỗ và yêu cầu vào xác nhận mail ạ.

mấy bạn cho mình hỏi bên LVP có GDV nam không? đề thi test có khó lắm k ạ, ai thi rồi chia sẻ được không ạ? Cảm ơn các bạn nhiều ạ :D
Tôi cũng là Nam cũng được gọi đi test ở Minh Khai ngày 15 này ông ơi. Có tài liệu gì ôn cho xin với

e chẳng biết có nam hay ko. đề test chắc cũng k khó vì ngta gửi mail báo gấp e k ôn kịp, cũng k học đúng chuyên ngành ngân hàng nên mấy cái định khoản toàn đoán đoán dựa theo nguyên lý kế toán đc học. còn mấy câu nghiệp vụ là nhờ đợt trc định thi vietin nên có đọc, từ hồi tháng 3 cơ ạ. hỏi về mấy cái bó tiền, quy định đổi tiền như nào, muốn đổi thì tờ tiền bị hỏng phải còn ít nhất bn %, phát hiện tiền giả loại mới thì làm sao, đọc cái luật các tổ chức tín dụng 2010 nữa..... Nói chung e cũng chuẩn bị chưa đc kỹ, cũng trúng đc 40/60 câu xong đc gọi pv ạ :)
Bạn ơi còn tài liệu không cho mình xin với. T4 này mình đi test rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back