HOT Thi tuyển và làm việc tại ngân hàng Dầu khí (GPBank)

e đc gọi thi tuyển vào vị trí chuyên viên thẩm định tài sản của gp bank, a/c nào đã thi có đề, kinh nghiệm thì giúp đỡ em vs ah. tks a/c nhiều!!!

HK thì vẫn theo chị Tâm chứ nhỉ, ko bik bà ý còn bá đạo ở số 7 Đào Duy Anh nữa ko ?
Anh ơi, trc a cũng làm ở GP ạ?E cũng chưa chỉ biết là về đấy thôi ạ, chưa rõ sếp nào ạ. Mà "bá đạo" anh nói là như nào thế ạ?:((

Trước a có quen mấy sếp ở GP, nên bik khá nhìu về GP. 3 năm rôi ko bik có thay đổi gì chưa :D

Cả nhà ơi. em lo quá.
Chị bên nhân sự chỉ gọi điện báo em trúng tuyển và bảo em là bao giờ đến nhận việc thì cầm hồ sơ đến chi nhánh nộp, không cho ký giấy tờ gì cả. Nhỡ đâu hôm nào em bỏ công ty cũ xong 1/10 đến nhận việc ở ngân hàng, bên ngân hàng lại đưa ra lý do gì đó không nhận mình nữa thì sao?
Liệu có trường hợp nào như vậy không ạ?
Hôm nay em vừa viết đơn xin nghỉ việc ở công ty cũ, chẳng may mà ngân hàng đưa ra lý do k nhận thì tự dưng em thành thất nghiệp :(((((((((((((((((((

Không có chuyện đó
Cả nhà ơi. em lo quá.
Chị bên nhân sự chỉ gọi điện báo em trúng tuyển và bảo em là bao giờ đến nhận việc thì cầm hồ sơ đến chi nhánh nộp, không cho ký giấy tờ gì cả. Nhỡ đâu hôm nào em bỏ công ty cũ xong 1/10 đến nhận việc ở ngân hàng, bên ngân hàng lại đưa ra lý do gì đó không nhận mình nữa thì sao?
Liệu có trường hợp nào như vậy không ạ?
Hôm nay em vừa viết đơn xin nghỉ việc ở công ty cũ, chẳng may mà ngân hàng đưa ra lý do k nhận thì tự dưng em thành thất nghiệp :(((((((((((((((((((
Không có chuyện ngân hàng không nhận bạn đâu nhé. Danh sách tiếp nhận nhân viên chính thức đã về tất cả các chi nhánh và PGDTT rồi :D. ^^

Nhưng tớ thấy bảo những bạn trúng tuyển phải được ký vào tờ offer nào đấy để xác nhận ngày có thể đi làm cơ mà bạn? Sao tớ k phải ký gì hết vậy :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên