HOT Thi tuyển và làm việc tại ngân hàng Dầu khí (GPBank)

e đc gọi thi tuyển vào vị trí chuyên viên thẩm định tài sản của gp bank, a/c nào đã thi có đề, kinh nghiệm thì giúp đỡ em vs ah. tks a/c nhiều!!!

mọi người ơi, mình đi ký offer thì chị bên phòng nhân sự nói là mình phải ký quỹ 3 triệu để cam kết làm việc trong vòng 2 năm í, có ai giống mình ko? trong offer thì ko nêu điều khoản này nhưng chị nói vậy á

Bạn Cánh đồng tuyết còn làm ở GP bank hok ah? ở chi nhánh nào vậy ? Môi trường làm việc ở đấy có chuyên nghiệp, năng động không hả bạn? :D
Nếu c chưa có kinh nghiệm thì ko cần lo vì vào ngân hàng sẽ đào tạo ^^. Cơ mà c nên tìm hiểu về cái mình thi tuyển trước. Biết trước và biết qua vẫn tốt hơn mà ^^. Cố lên. T cũng đang làm GP.Bank đây :D

Bạn Cánh đồng tuyết còn làm ở GP bank hok ah? ở chi nhánh nào vậy ? Môi trường làm việc ở đấy có chuyên nghiệp, năng động không hả bạn? :D
Mình vẫn làm bạn à :D. Chi nhánh nào thì xin phép bí mật :p. Môi trường thì rất oke, mỗi tội sản phẩm cùi bắp do đang trong giai đoạn tái cơ cấu :D.

mình thi test từ hôm 10/08 đến nay đã hơn 1 tháng rồi mà vẫn kg có tin tức gì. dzậy là bik chắc rồi.oải

Hi các anh chị, e có thắc mắc là em nộp hồ sơ vị trí qhkh chi nhánh Nha Trang rồi không thi tuyển gì hết, 2 tuần sau em được gọi phỏng vấn luôn, ko biết là ko phải test nữa hay pv xong rồi test vậy ạ? Em pv hôm 26/09. Không biết sau bao lâu có kết quả anh chị ha?
Em cám ơn ạ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back