Thi tuyển & phỏng vấn vào Ngân hàng HABUBANK

Các bạn và các anh chị có kinh nghiệm thi và phỏng vấn vào ngân hàng Habubank chia sẻ kinh nghiệm nhá.%%-
Thi vị trí chuyên viên kế toán thì dạng đề thi thường là j vậy ạ?

Có ai đi fong vấn vị trí Thẩm định tín dụng (thi viết tuần trước) ở Hà Nội vào chiều nay ko?

vị trí HCTD ở Vĩnh Phúc đợt 25/8 - 5/9 bạn nào được gọi chưa vậy? Bạn nào được gọi thì loa lên nhá! Mình thấy vtri ktoan họ đã thi rồi!

Các bạn ơi hiện tại là habubank đang tuyển kế toán, nhận hồ sơ từ 17 - 19/10. Mình định nộp nhưng sổ hộ khẩu ko có sẵn nên ko công chứng được, cả cmt vs 1 chứng chỉ nữa. tất cả mấy cái đó mình chỉ có bản photo thôi. Liệu ko đáp ứng yêu cầu của habubank thì họ có nhận hồ sơ ko nhỉ? bạn nào rơi vào th này thì trả lời mình biết nhanh vs nhé. cũng sắp tới và săp hết hạn nộp hồ sơ rồi. Tks

hix, lần này cũng phải bon chen đi nộp thôi.ko bít bằng TB.khá có được gọi tét ko. đứa bạn mình làm ở habubank đề thi kế toán thì 50% kt doanh nghiệp, 50% kt ngân hàng. Nhìu bài tập hơn lí thuyết, hỏi nó thì giờ nó cũng chẳng nhớ...

hix, tớ cũng đang bon chen đi nộp mà cmt không công chứng có sao ko ta?

bạn lanlan89 hnay đi nộp thì hỏi hộ tớ vs nhé: cmt và sổ hộ khẩu ko công chứng có được ko nha. tks bạn
Bạn manhduc89 nộp lần trứ'ớc toàn bộ giấy tờ ko công chứng hay là chỉ một số giấy tờ, giấy tờ đó có quan trọng ko? t nghĩ bảng điểm và bằng tốt nghiệp ko công chứng thì họ chắc chắn là họ ko nhận rồi

bạn lanlan89 hnay đi nộp thì hỏi hộ tớ vs nhé: cmt và sổ hộ khẩu ko công chứng có được ko nha. tks bạn
Bạn manhduc89 nộp lần trứ'ớc toàn bộ giấy tờ ko công chứng hay là chỉ một số giấy tờ, giấy tờ đó có quan trọng ko? t nghĩ bảng điểm và bằng tốt nghiệp ko công chứng thì họ chắc chắn là họ ko nhận rồi

uk, để t hỏi, nhưng mai t mới nộp cơ.chưa đi chụp ảnh nữa.hjhj

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back