Thi tuyển & phỏng vấn vào Ngân hàng HABUBANK

Các bạn và các anh chị có kinh nghiệm thi và phỏng vấn vào ngân hàng Habubank chia sẻ kinh nghiệm nhá.%%-
Thi vị trí chuyên viên kế toán thì dạng đề thi thường là j vậy ạ?

Yeahhhhhhhhhh, tớ đi phỏng vấn hôm 19/8, vị trí CVKHDN, chiều nay có chị thông báo tớ đã đỗ :x
Đợt tớ thi phỏng vấn đúng 1 vòng thôi bạn ah, hỏi cũng khá kỹ, mình tự tin vào câu trả lời của mình là được
Hôm qua tớ cũng được chọn vào Techcombank, đang phân vân, nhưng có lẽ tớ chọn Tech :)
ý, bigcoi ơi! chúc mừng cậu nhé! \:D/. thế đợt bạn thi HBB ko có phỏng vấn sơ tuyển ah? mai tớ được gọi đi pv sơ tuyển đây, cũng vị trí CVKHDN đó. Bạn có chút kinh nghiệm pv vị trí này chia sẻ đi. thank ban nhìu nhìu! hì.

---------- Post added 07-09-2011 at 09:20 PM ----------

bạn ơi, lần trc bạn thi HBB VP à? đề thi khó k bạn? mình cbi thi đợt tới, có gì cần chú ý cậu bảo mình vs ;;)
hey, tớ nộp đợt trước dưới Hn nhưng đợt này mới được gọi đi pv sơ tuyển nè. Chiều mai đi sơ tuyển HBB đây, c có đi ko? ko biết pvst thì hỏi gì nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hi,hóa ra đợt này cậu mới thi à, t mai cũng đi, theo bà chị làm trong đấy bảo t thì mai họ chỉ ngó nghiêng mặt mình tí thôi, hỏi vài câu linh tinh xem cách nc của mình thui để qua cái vòng hồ sơ ấy mà . bó tay.
mình thi tín dụng cá nhân, k biết dẫm chân nhau k nhỉ? hehe

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hi,hóa ra đợt này cậu mới thi à, t mai cũng đi, theo bà chị làm trong đấy bảo t thì mai họ chỉ ngó nghiêng mặt mình tí thôi, hỏi vài câu linh tinh xem cách nc của mình thui để qua cái vòng hồ sơ ấy mà . bó tay.
mình thi tín dụng cá nhân, k biết dẫm chân nhau k nhỉ? hehe
vậy ah, chắc là thử khả năng ứng xử giao tiếp thui nhỉ? t thì thi tín dụng doanh nghiệp. mai c được hẹn mấy giờ thế? t hẹn 1h30 kìa, lúc ấy trời nắng trang trang mà bắt đầu làm việc chứ, sao chị ấy hẹn sớm thế ko biết! hixhix

ý, bigcoi ơi! chúc mừng cậu nhé! \:D/. thế đợt bạn thi HBB ko có phỏng vấn sơ tuyển ah? mai tớ được gọi đi pv sơ tuyển đây, cũng vị trí CVKHDN đó. Bạn có chút kinh nghiệm pv vị trí này chia sẻ đi. thank ban nhìu nhìu! hì.

---------- Post added 07-09-2011 at 09:20 PM ----------

hey, tớ nộp đợt trước dưới Hn nhưng đợt này mới được gọi đi pv sơ tuyển nè. Chiều mai đi sơ tuyển HBB đây, c có đi ko? ko biết pvst thì hỏi gì nhỉ?

Đợt t thi có duynhaatss 1 vòng thôi, phỏng vấn, các anh chị ấy hỏi khá kỹ, sau 3 tuần thì tớ được gọi bạn ah :D Chủ yếu hỏi về thực tế, tình hình thị trường, làm sao để chạy chỉ tiêu.......

buon qua, dot thi chuyen vien hanh chinh tin dung ngay 19/8 chang co ai o day a, de minh hoi xem la da ai biet ket qua phong van hom mung 1/9 chua? ko biet minh co pass khong nua?

Ủa bạn nộp thẩm định tín dụng mà lại đi fv vị trí đó àh. Mình cũng nộp hồi tháng 6 thứ 4 vừa rồi vừa đi thi nè, ít ng lắm chỉ tầm 20 ng thôi :d
hồi tháng 6 mình nộp vt thấm định td, tự nhiện hum nay Nh goi m t4 đi pv vt Hanh chính td. Mình nghĩ chắc là pv 2 vòng rùi. nhưng k biết họ sẽ pv j cho vt nay và thi viết như thế nào. Bạn nao biết thi chia se với mình đi . help me !!!:)

---------- Post added 08-09-2011 at 09:19 AM ----------

Bạn đc gọi đi thi viết vị trí này chưa? Đề thi thế nào?
Cậu ơi cậu đc gọi vị trí thẩm định tín dụng r à. T hok thấy đc gọi hok nhẽ là tạch :(

Đợt t thi có duynhaatss 1 vòng thôi, phỏng vấn, các anh chị ấy hỏi khá kỹ, sau 3 tuần thì tớ được gọi bạn ah :D Chủ yếu hỏi về thực tế, tình hình thị trường, làm sao để chạy chỉ tiêu.......
hehe , những câu như thế nen trả lời ntn? pm mình vs :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back