Thi tuyển & phỏng vấn vào Ngân hàng HABUBANK

Các bạn và các anh chị có kinh nghiệm thi và phỏng vấn vào ngân hàng Habubank chia sẻ kinh nghiệm nhá.%%-
Thi vị trí chuyên viên kế toán thì dạng đề thi thường là j vậy ạ?

mình đc gọi sáng thứ 2 này 9h30 đi thi nè, có bạn nào đi thi cùng ca vs mình k

các bạn cho mình hỏi thứ 7 Habu có làm việc k nhỉ???? Mình định sáng mai đi nộp hồ sơ nhưng sợ ngta k làm, k nhận hồ sơ !!!! hic hic

Họ gọi m sáng thứ 2 lúc 8h30 ở Trần Đăng Ninh. Nghĩ lại thì mình hầu như chưa học tí kế toán hay j j đó liên quan đến NH mà cũng thi CV Kế toán. Hic, ai biết dạng đề & học ở tài liệu nào chỉ giúp mình nhé. Mình search trên mạng mãi kg thấy j hết. :(

k có ai có kinh nghiệm thi ở HABUBANK vào giúp cả, toàn mấy người k biết với nhau thế này :))

Chiều nay mình pv ở Habubank vị trí PTKD, 2 người vào pv 1 lúc, bạn cùng vào pv với tớ làm ở NH standercharacter QHKH CN mới nghỉ, lại xinh vào cao nữa, mình hết hy vọng vì ko được hỏi nhìu như bạn ấy :((

hihi... thôi kệ nó đi bạn ạ... biết đâu một ngày đẹp giời bạn lại đc gọi thì sao... :)
Bạn như vậy là giỏi rồi, qua đc vòng hồ sơ + thi viết, hơn nhiều ng rồi mà.... Cố lên!! :x

hihi... thôi kệ nó đi bạn ạ... biết đâu một ngày đẹp giời bạn lại đc gọi thì sao... :)
Bạn như vậy là giỏi rồi, qua đc vòng hồ sơ + thi viết, hơn nhiều ng rồi mà.... Cố lên!! :x
Hi ^^ cảm ơn bạn nhé! Tớ chỉ ước ao có ngày đẹp trời đó thui ^^

mình có qua học viện ngân hàng tham gia Ngày hội "cầu nối nhân lực" có nói chuyện với các chị phòng nhân sự của HaBuBank các chị ý kute dễ thương nói chuyện hay lắm. Theo các chị chia sẻ thì vào với Habubank k chỉ là điểm số mà quan trọng bạn có các kĩ năng mềm. Thái độ phong cách nữa. nên nếu bạn nào thi vào Habubank thì đừng nghĩ mình đi thi mà hãy đi chia sẻ nhé. Với cả phỏng vấn các chị ý hay hỏi hiện nay có bao nhiêu chi nhánh tổng giám độc hiện nay là ai habubank ra đời năm nào vốn điều lệ hiện tại là bao nhiêu lên sàn chứng khoán năm nào và đơn giản như màu áo đồng phục của Habubank :| mình được chia sẻ như vậy đó :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,535
Thành viên mới nhất
cbgbmerch
Back
Bên trên