Thi tuyển & phỏng vấn vào Ngân hàng HABUBANK

Các bạn và các anh chị có kinh nghiệm thi và phỏng vấn vào ngân hàng Habubank chia sẻ kinh nghiệm nhá.%%-
Thi vị trí chuyên viên kế toán thì dạng đề thi thường là j vậy ạ?

Habu cũng gọi mình đi thử việc, nhưng vị trí phát triển KHCN mảng huy động vốn, thấy nản vì ko biết có làm được ko, lại còn vụ đặt bằng gốc nữa, thấy cũng ngại :(

Habu cũng gọi mình đi thử việc, nhưng vị trí phát triển KHCN mảng huy động vốn, thấy nản vì ko biết có làm được ko, lại còn vụ đặt bằng gốc nữa, thấy cũng ngại :(

Bạn ơi hạn chế cắm bằng đại học gốc vào Ngân hàng, khó khăn lắm khi muốn lấy lại đó, chúc bạn bình tĩnh và sáng suốt :D

bạn ơi! giúp mình với sáng thứ 4 tuần sau mình có lịch thi viết vào hbb.mà mình không tìm được đề thi của ngân hàng này , mà cũng không biết dạng đề thi ra kiểu gì, bạn nào đã có kinh nghiệm thi qua chia sẻ giúp mình với, cảm ơn nhiều.

ban nào thi ở Habu rui cho minh hỏi tý. là thi vào HAbu có mấy vòng phỏng vấn thía . Hum nay minh được bên nhân sự Habu goi di phỏng vấn mặc dù m chưa thi viết . hjx

ban nào thi ở Habu rui cho minh hỏi tý. là thi vào HAbu có mấy vòng phỏng vấn thía . Hum nay minh được bên nhân sự Habu goi di phỏng vấn mặc dù m chưa thi viết . hjx
bạn nộp hồ sơ vị trí nào mà lại gọi đi p.vấn luôn thế? bt là thi viết vs p.vấn. hình như nếu p.vấn thì là 2 vòng.

hồi tháng 6 mình nộp vt thấm định td, tự nhiện hum nay Nh goi m t4 đi pv vt Hanh chính td. Mình nghĩ chắc là pv 2 vòng rùi. nhưng k biết họ sẽ pv j cho vt nay và thi viết như thế nào. Bạn nao biết thi chia se với mình đi . help me !!!:)

Mình mới đăng ký vị trí hành chính tín dụng,đang đợi đey!haizz

hôm nay m cũng đi nộp vao HBB vị trí KHDN, bạn nào nộp vị trí này có tin tức gì chia sẻ nhé! lại chờ đợi thôi!

Mới nộp habu TĐ TD, nhưng hôm qua có con bạn cùng lớp đi thi vị trí này rồi. Thế là lại bị loại từ vòng gửi xe. Chả hiểu CV có vấn đề g nữa =.=

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên