Thi tuyển & phỏng vấn vào Ngân hàng HABUBANK

Các bạn và các anh chị có kinh nghiệm thi và phỏng vấn vào ngân hàng Habubank chia sẻ kinh nghiệm nhá.%%-
Thi vị trí chuyên viên kế toán thì dạng đề thi thường là j vậy ạ?

cả nhà ơi! ai thi thẩm định ở habu hôm t4 share đề cho mọi người với. thanks!

Nhiều khi không hiểu tại sao mình lại không được lắm, may mắn thôi bạn ạ! Mình học Ngoại thương, khoa kinh tế đối ngoại. còn nhiều cơ hội khác nữa,chuc bạn may mắn ở những ngân hàng khác nhé

cả nhà có ai nộp đơn vào vị trí chuyên viên phát triển khách hàng doanh nghiệp đợt vừa hết hạn hôm 18t8 ko? đã ai được gọi đi thi chưa vậy? ko biết mình có được gọi ko nữa. [-O<

Thi tuyển và phỏng vấn vào Habubank

Chào cả nhà mình mới nộp hồ sơ Thẩm định tín dụng tại Habubank (Quyết tâm là một nhân viên tín dụng) ngày 15/8/2011 vừa roài. Lập topic này để mọi ng cùng thảo luận để thi tốt vào Habubank nhá :))

Bạn nào pv ở habubank chưa? hnay tớ đc gọi thứ 4 đi pv vị trí cv hành chính tín dụng mà ko bt phải ôn gì. Bạn nào có kinh nghiệm pv ở nh này chia sẻ tớ với. thanhks!

Bạn nào pv ở habubank chưa? hnay tớ đc gọi thứ 4 đi pv vị trí cv hành chính tín dụng mà ko bt phải ôn gì. Bạn nào có kinh nghiệm pv ở nh này chia sẻ tớ với. thanhks!
T cũng đc gọi đi pv mà k fải thi. K bít fải ôn những j nhỉ? Bạn học trường nào thế?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên