Review Thi tuyển & Phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Nam Á - SeABank

Mình chia sẻ: Mình phỏng vấn bên GDV, ban đầu đến, mình thi test 20 câu IQ và 20 câu Nghiệp vụ, test xong mỗi bài chỉ cần 5/10 điểm là qua. Sau đó thì đợi phỏng vấn luôn, cứ nghĩ thi nghiệp vụ rồi thi không hỏi nhiều nghiệp vụ nữa mà chỉ phỏng vấn cách ứng xử và giải quyết tình huổng thôi, ai dè toàn phỏng vấn định khoản rồi thì hỏi cả về bài luận văn tốt ngiệp làm đề tài gì? rồi nội dung trong đề tài ấy. Choáng luôn. Tốt nghiệp hơn 1 năm rồi, chỉ nhớ sơ sơ :( :(
Bạn pv lúc mấy jo thế, mà bạn tên gì thế, hôm qua mình cũng pv ở Seabank Thanh Hóa nè, hì hì

Nhận được cái thư cảm ơn, trong khi mình tên Hằng thì thư cảm ơn đề là Hoàng Thị Vân, hờ hờ

mọi người cho t hỏi. t pv lần 2 ở hội sở từ hôm 11/7 hôm nay là được 13 ngày oy, hjx. thế là tạch oy hả, mà seabank tạch vẫn có mail cảm ơn chứ nhỉ? hiu hiu. t ở chi nhánh Thanh Hóa
Bạn ơi, cho mình hỏi chút, bạn phỏng vấn lần 1 ở chi nhánh Thanh hóa rồi sau đó mới ra hội sở pv à? Lần ở chi nhánh bạn phỏng vấn với bao nhiêu ng thế?

Có ai phỏng vấn seabank vị trí chuyên viên kinh doanh tiền tệ chưa ạ? Cho em xin chút kinh nghiệm với :(

Có bạn nào đi test và pv lần 1 vị trí kế toán chi tiêu nội bộ của seabank ko ạ? Đột xuất quá, chiều nay báo, sáng mai thi, không biết hỏi về những gì ạ? kế toán trắc nghiệm hay tự luận ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,404
Thành viên mới nhất
angelwitchmerch
Back
Bên trên