Review Thi tuyển & Phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Nam Á - SeABank

Có bạn nào đỗ Seabank và đã đi làm chưa cho mình hỏi chút. Minh chuẩn bị đi làm muốn thêm thông tin!

Có bạn nào đợt giáp tết năm 2016 thi test và phỏng vấn sơ tuyển đã đc gọi phỏng vấn lần 2 chưa.? vị trí CVqhkhcn

tớ cực kỳ thích cách pv bên Seabank, rất thân thiện và cởi mở, cảm giác thấy ngta rất trân trọng từng ứng viên, khá là ấn tượng :)
hic, hôm nay e đi pv thực tập sinh, vị trí chuyên viên khách hàng cá nhân ấy ạ. 1 chị phỏng vấn e, e còn chưa giới thiệu xong bản thân. C bảo c thấy e phù hợp với vị trí Back hơn
Huhu! như thế là trượt r ạ :'(
Phũ quá :((

Các bạn đi pvan rồi cho mình chút kno, mình ở Thanh Hóa nhưng họ lại gọi ra Hà Nội pvan bảo phòng nhân sự ngoài đó.

Với mình học Ngoại ngữ thì không biết về chuyên ngành có khó ko? Mình pvan vị trí giao dịch viên.

T đc gọi đi pv mà ko biết pv vị trì gì nữa, t chỉ nhớ là nộp gdv thui nhưng mà từ trc tết cơ, có bạn nào đc gọi pv giống t ko vậy. Mọi lần seabank gọi pv ồ ạt lắm mà sao đợt này im ắng thế, hay là ko phải gdv nhỉ, hic.
Có tớ gọi pvan hnay này bạn, nhưng mình ko đi đc

Các bạn có ai PV lần 2 ở chi nhánh hôm 25/02 ( Mình chi nhánh Trần Nhật Duật) mà có kết quả rồi không. Đợi gần tuần rồi.

Có ai phỏng vấn Trần Hưng Đạo hôm 26/2 và nhận được thông báo nhân việc hôm nay k?

Có ai nhận đc kết quả pv ở Yên Phụ, thi test và vòng phấn sơ loại ngày 1/3 chưa ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,402
Thành viên mới nhất
nhacaisodo66a
Back
Bên trên