Review Thi tuyển & Phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Nam Á - SeABank

mọi người ơi! sao mãi chưa thấy NH gọi đợt thi ngày 17/9 nhỉ? ai có điện thoại thì thông báo để mọi người khỏi suốt ruột nha!

Có chị, bạn nào hôm nay đi test bên Ngân Hàng Đông Nam Á không ạ, em nộp đơn hôm 24/9, ngày 25/9 hôm qua là hết hạn, 5h chiều ngày hôm qua em nhận được điện thoại của anh bên Ngân hàng, kêu em hôm nay đi làm test, em apply vào Nhân viên hành chính - nhân sự ở Seabank HCM

mọi người cho em hỏi thi tuyển vào Ngân hàng thì bao lâu sẽ được gọi đt để phỏng vấn ạ :((

Mình làm bài test Chuyên viên phát triển kinh doanh tại TP.HCM ngày 6.9, được gọi phỏng vấn ngày 25/9. Có ai biết kết quả chưa vậy?

Chiều mai mình đi phỏng vấn vòng 1, lần đầu đi phỏng vấn mà nghe các anh chị, các bạn nói có vẻ khó nên run lắm. Mình phỏng vấn vị trí nhân viên thẻ, các bác nào có kinh nghiệm xin chia sẻ cho mình với. Thanks nhiều!

Chiều mai mình đi phỏng vấn vòng 1, lần đầu đi phỏng vấn mà nghe các anh chị, các bạn nói có vẻ khó nên run lắm. Mình phỏng vấn vị trí nhân viên thẻ, các bác nào có kinh nghiệm xin chia sẻ cho mình với. Thanks nhiều!

Bạn thi bao lâu mới được pv đấy bạn? học hẹn 1 đến 2 tuần mà thấy lâu vậy chắc phải đợi 3 tuần , nhân viên thẻ thì bạn tìm hiểu các loại thẻ seabank, làm sao để bán được nhiều thẻ, xử lý tình huống, cách chjay chỉ tiêu,.. và vân vân xoay quanh vấn đề thẻ thôi, có thể tham khảo mấy bạn QHKH, vì chung quy cũng là seo/:)

Bà con nào thi ngày 17/9 vào điểm danh! Sao bảo 1 đến 2 tuần là có kq ? hic:-??

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên