Review Thi tuyển & Phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Nam Á - SeABank

em apply vào GDV thanh hóa hôm 26/8 mà chưa thấy ai gọi gì hết. anh chị nào biết thông tin gì share cho em biết với nhé

Tình hình là mền vừa gọi lên Seabank, ngày thi 17/9 vẫn chưa chấm bài xong nhé, thông báo để các bạn khỏi lo tạch:)>-

Có bạn nào chưa có kinh nghiệm mà apply vị trí yêu cầu 1 năm kinh nghiệm mà được gọi không , muốn thi thử ngân hàng này nhưng mình chưa có kinh nghiệm :D.

Có bạn nào chưa có kinh nghiệm mà apply vị trí yêu cầu 1 năm kinh nghiệm mà được gọi không , muốn thi thử ngân hàng này nhưng mình chưa có kinh nghiệm :D.

Có mền, 1 năm kinh nghiệm cứ apply tuốt đi bạn, gọi ầm ầm mà, 2 năm kinh nghiệm còn được nữa là, quan trọng là cái cv ấn tượng vào:-"

- - - Updated - - -

ngân hàng tuyển dụng theo tuần nhưng kết quả phải chờ theo quý bạn ơi!

Mình thấy thường 1 đến 2 tuần là có kq rồi, bên seabank làm ăn cũng nhanh lắm, không phải theo quý:-@

Cho mình hỏi có pạn nào làm bài Test Chuyên viên Phát triển Kinh Doanh tại TP.HCM ngày 6/9 đc NH gọi đi phỏng vấn chưa vậy ? :D

heocuoihoho ơi cho mình hỏi chút mình nộp vị trí giao dịch viên, bạn còn nhớ đề thi không chia sẽ cho mình với. mình nộp đợt 26/8 tại thanh hóa mà nay chưa được gọi nữa không biết thế nào. đợi dài cả cổ. hix

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên