Review Thi tuyển & Phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Nam Á - SeABank

ukm, thank bạn nhìu nhìu hen, mà mình vừa bấm máy, nhưng ko có người nhấc máy, chắc giờ này NH về hết ùi, t7 nữa, hjchjc

ukm, thank bạn nhìu nhìu hen, mà mình vừa bấm máy, nhưng ko có người nhấc máy, chắc giờ này NH về hết ùi, t7 nữa, hjchjc

Ẹc, chìu ngừ ta k làm việc đâu, thôi ráng sáng thứ 2 gọi sớm vậy, nếu chia ngày thì vẫn còn cơ hội đó bạn, biết đâu thứ 2 họ gọi bạn thì sao? Mà hôm đó bạn làm bài tốt chứ?

hj, cũng tàm tạm, cũng đang hi vọng U ah`:)

Hic, cố lên, mình lại có nỗi lo mới, k bít pv 2 hay 1 vòng, sáng quên hỏi họ sơ tuyển hay pv rùi đi làm lun, nhỡ mà rớt thì...dù sao cũng có cơ hội là tốt rồi, mình cứ lo nghĩ đâm ra mau già:-o

ukm, cố lên, cứ làm hết mình^^, mà bạn học ở đâu, hum bữa bạn thi 17/9 ca mấy h?

ukm, mình học dưới TĐ:), bạn được gọi ùi, vậy cố lên, nghe mấy bạn trước nói Seabank sẽ có 2 vòng PV ấy

ukm, mình học dưới TĐ:), bạn được gọi ùi, vậy cố lên, nghe mấy bạn trước nói Seabank sẽ có 2 vòng PV ấy

Hic, mền cũng nghe nói, nhưng vẫn cứ mơ, keke, thanks bạn nhé, :Dùi, bạn cũng cố lên, mình bít cảm giác chờ đợi, đau khổ lắm

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên