Thảo luận về việc Phỏng vấn Ngân hàng VP Bank ngày 26/02/2014

Hôm trước em đề nghị PB nhưng chị pv bảo PB cần kinh nghiệm hai năm. Thế là chuyển xuống cộng tác viên pse
Làm ăn ko đứng đắn gì cả. Ngay cả mail họ gửi cũng ghi là tuyển chuyên viên chứ ko phải cộng tác viên. Mới hôm qua trên website đăng tuyển CTV, nhưng chúng ta pv là vị trí nhân viên đăng tuyển đợt trước cơ mà.

A
Làm ăn ko đứng đắn gì cả. Ngay cả mail họ gửi cũng ghi là tuyển chuyên viên chứ ko phải cộng tác viên. Mới hôm qua trên website đăng tuyển CTV, nhưng chúng ta pv là vị trí nhân viên đăng tuyển đợt trước cơ mà.
a ơi a inbox hoặc gửi mail cho e sdt của a đi có j cần e hỏi a cho dễ. E tìm mail ko thấy box tuyển GDV của SHB đâu nữa. Đề thi thế nào hả a. Vào mail chia sẻ d mí. Thanks a nhìu. Chúc a may mắn

A

a ơi a inbox hoặc gửi mail cho e sdt của a đi có j cần e hỏi a cho dễ. E tìm mail ko thấy box tuyển GDV của SHB đâu nữa. Đề thi thế nào hả a. Vào mail chia sẻ d mí. Thanks a nhìu. Chúc a may mắn
Số đt của a là: 0904.803.828. Em đi SG về rồi à?

Có ai nhận đc mail pv ở việt hải ngày mai chưa vậy, làm CTV hết à @@

Lần trước đi thi trước tết cũng thi đủ 3 vòng tử tế xong vòng cuối thì trượt mà không thấy nói gì đến là làm cộng tác viên . giờ lại nhận được mail gọi đi phỏng vấn mà làm cộng tác viên thì chán nhể

Có ai nhận đc mail pv ở việt hải ngày mai chưa vậy, làm CTV hết à @@
Có a đây. Mới pv ở Việt Hải tuần trước, được gọi pv lần 2 ở Dã Tượng ngày 28/02. Hôm nay lại nhận đc mail đến Việt Hải pv là sao đây?

lần trước đi hội thảo cũng vậy, cơ hội nghề nghiệp nhưng mà rủ kiểu như tìm người làm chuyên viên kinh doanh, chán thật, thà cứ nỏi rõ ràng...như thế này thật mất lòng tin

chịu, ko đi phỏng vấn nữa, nhám nhí. Đang ngủ có đứa gọi điện đến bảo phỏng vấn mà mình có nộp đơn vị trí tư vấn tài chính cá nhân quái đâu, chỉ nhớ là 9h chứ chả để tâm hôm nào :))))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,413
Thành viên mới nhất
kyzsvncuao1333
Back
Bên trên