Thảo luận về việc Phỏng vấn Ngân hàng VP Bank ngày 26/02/2014

Uhm. Chọn hay ko là tùy mỗi người mà. Chỉ thấy hơi thất vọng với đăng tuyển 1 đằng, tuyển 1 nẻo thôi.
nta đề nghị a làm ctv luôn hả? htrc e có pv PSE bên việt hải,sau đó pv vòng 2 bên Dã Tượng,nhưng cũng k thấy nói j về vấn đề ctv cả. h chưa có kq,k biết thế nào nữa

nta đề nghị a làm ctv luôn hả? htrc e có pv PSE bên việt hải,sau đó pv vòng 2 bên Dã Tượng,nhưng cũng k thấy nói j về vấn đề ctv cả. h chưa có kq,k biết thế nào nữa
Uhm. Họ bảo thế. Vẫn còn pv nữa mà. Mấy người họ cũng bảo vậy.

=)). giống em rồi. cũng ứng tuyển 1 đằng. và họ cho đi pv 1 kiểu. đến nơi e về luôn chứ chưa có pv. vì đã ko còn tí nào gọi là '' động lực'' cho đến lúc đấy nữa ạ. ^^

=)). giống em rồi. cũng ứng tuyển 1 đằng. và họ cho đi pv 1 kiểu. đến nơi e về luôn chứ chưa có pv. vì đã ko còn tí nào gọi là '' động lực'' cho đến lúc đấy nữa ạ. ^^
Bực thật. Rõ ràng đăng tuyển ko hề nói CTV. Trước khi vào PV a đã đọc được trên ub thấy nói rồi nhưng a ko tin. Giờ thì tin. Sáng a đọc được cái này a nghĩ ko phải là thế, ko ngờ lại đúng: http://ub.com.vn/threads/vpbank-tuy...se-loan-pse-casa-tai-tphcm-30-06-2014.224721/

Còn họ bảo mình là chấp nhận làm CTV thì đợi xếp lịch phỏng vấn vs cấp trên.

Nếu mình ko nhầm thì lương mấy vị trí này là 2.7tr + kinh doanh mới là 3.1tr nhé! Chán chưa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên