Thảo luận về thi tuyển vào Vietcombank đợt tuyển dụng tại HN T7/2012

Mọi người ơi, đã ai nhận được tin nhắn của VCB về chuẩn bị thi chưa? Tớ nhận đc tin nhắn m2, 3 nè đến nhận thẻ dự thi mà không biết hôm nào thi và thi những môn gì nữa cơ, ai đã thi ở cn khác rồi hay có thông tin gì chia sẻ cho tớ và mọi người với, hehe, thanks nhé :xX:

chiều nay t đi lấy giấy báo ở SGD hỏi chị kia xem thi trắc nghiệm hay tự luận mà người ta không nói. bạn nào biết thông tin gì không thì bảo mình bt với

hic hic giờ còn không biết thi trắc nghiệm hay tự luận thì lo quá :-ss có bạn nào có thông tin gì lên chia sẻ cho cả nhà với nhé :-ss

bạn ơi, đề thi chung cho các vị trí hay có đề thi riêng cho từng vị trí vậy?

tớ hỏi một chị ở phòng nhân sự là tự luận hay tn chị ý bảo hem biết nữa, mọi năm thì có năm thi tn, có năm thi tự luận, cơ mà lần nè đề là do HO ra.
Tớ đoán chắc là thi giống nhau và trắc nghiệm hết nhỉ? :)

Bạn ơi đi lấy giấy họ có kiểm tra gì không, có được lấy hộ không bạn ^^
TỚ thấy thủ tục đơn giản lắm, tới nói tên c ấy tìm phiếu, mình ký vào là xong, ko kiểm tra gì cả, còn vấn đề lấy hộ thì mình ko biết, có thể họ nhìn ảnh dán trên phiếu báo dự thi để trả, tốt nhất là tự đi cho khỏi mất công bạn ah

Hno mềnh có hỏi a tiếp nhận hồ sơ thì là thi trắc nghiệm nhé..hjx hjx..sao ko thi vào cuối tuần nhỉ.rõ chán.cả tháng ko thi ngay tuần đầu tiên đi học thì lại thi..:(:(

Mình đăng ký tại chi nhánh Hà Tây, hôm qua nhận đc mail thông báo 8.8 thi nghiệp vụ với tiếng anh, nhưng ko thấy thông báo lên nhận thẻ

Các chi nhánh thi trắc nghiệm hoàn toàn nha, còn sở giao dich thi tự luận. Đề thi nam ngoái vào sở giao dịch tớ sưu tầm được đây, Tiếng anh trình C khó hơn vietin, chuẩn bị tinh thần là vừa đi

Không hiểu năm nay có khác mọi năm không bạn ơi, tớ cứ lo lo thi tự luận thì mệt lắm!

Do thi đông CN cùng 1 lúc nên đợt này sẽ do HO kiểm soát và ra đề thì phải (vì tổ chức thi chung tại 1 địa điểm mà). Còn đề đóm như thế nào thì bây giờ tất cả đều chỉ là "nghe nói" ý mà :D Cứ bình tĩnh mà học thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,477
Thành viên mới nhất
rubinavath188be
Back
Bên trên