Thảo luận về thi tuyển vào Vietcombank đợt tuyển dụng tại HN T7/2012

Mọi người ơi, đã ai nhận được tin nhắn của VCB về chuẩn bị thi chưa? Tớ nhận đc tin nhắn m2, 3 nè đến nhận thẻ dự thi mà không biết hôm nào thi và thi những môn gì nữa cơ, ai đã thi ở cn khác rồi hay có thông tin gì chia sẻ cho tớ và mọi người với, hehe, thanks nhé :xX:

hiện tại vẫn chưa nhận được gì cả :(
không lẽ trượt sơ tuyển :(
bạn tớ đi lấy thẻ là thi môn nghiệp vụ và môn anh văn :D

Mọi người ơi, đã ai nhận được tin nhắn của VCB về chuẩn bị thi chưa? Tớ nhận đc tin nhắn m2, 3 nè đến nhận thẻ dự thi mà không biết hôm nào thi và thi những môn gì nữa cơ, ai đã thi ở cn khác rồi hay có thông tin gì chia sẻ cho tớ và mọi người với, hehe, thanks nhé :xX:

bạn nộp chi nhánh nào đấy :)

Mình ở Cn Chương Dương. Hôm nay họ gọi điện hẹn thứ 6 lên lấy giấy dự thi.

Tớ thì nộp VCB ở Sóc Trăng (miền Tây ý), tới 10/8 mới hết hạn nộp hồ sơ, cũng đang hồi hộp, k bít số phận ntn nữa~

Tớ nộp ở Sở giao dịch, cơ mà chỉ nhận được tin nhắn thui. lúc 4 rưỡi hnay.

các bạn thi VCB thì xác định thía này nhá: nvu = vĩ mô+luật NH+hiểu biết chung+hiểu biết về VCB +....nhá, tớ thi đợt VP-VT toàn marketing NH, thẻ của VCB vs lịch sử VCB thui :)).Đề thi chả có tý TCDN hay Nvu NH nào cả :D
Tiếng anh thì tớ thấy nó còn dễ hơn t.a hum rồi của VTB, tại nó nhìu NP hơn từ vựng :D
Với lại các bạn GDV vs TD thi chung 1 đề nhé, cả Nvu vs t.a lun
Cấu trúc đề thì thía này:
+ Nvu 40 câu/50p
+ t.a 50 câu/50p
Tn trên giấy nhé, không khí căng thẳng như thi ĐH =))

hiện tại vẫn chưa nhận được gì cả :(
không lẽ trượt sơ tuyển :(
bạn tớ đi lấy thẻ là thi môn nghiệp vụ và môn anh văn :D
hjhj, thanks bạn nhé, mà bạn có biết bạn ý nộp vị trí j không?( tớ nộp ở vị trí tín dụng) ko biết nghiệp vụ có bao gồm mấy cái kiến thức vi mô, vĩ mô không nhỉ, với tin học không bít phải thi không nữa. Cậu nộp cn nào?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên