Thảo luận về thi tuyển vào Vietcombank đợt tuyển dụng tại HN T7/2012

Mọi người ơi, đã ai nhận được tin nhắn của VCB về chuẩn bị thi chưa? Tớ nhận đc tin nhắn m2, 3 nè đến nhận thẻ dự thi mà không biết hôm nào thi và thi những môn gì nữa cơ, ai đã thi ở cn khác rồi hay có thông tin gì chia sẻ cho tớ và mọi người với, hehe, thanks nhé :xX:

bạn ơi, bạn nộp ở chi nhánh nào thế? mình nộp chi nhánh hà tây, mới nhận được mail mời đi thi viết,cũng ko thấy hẹn lấy thẻ gì cả, chỉ nói sẽ gửi thư về theo địa chỉ ở hai phong bì mình nộp ở hồ sơ? tớ cũng ko thấy nói thi môn j và với hình thức nào nữa? bạn nhận được tin nhấn điện thoại hay mail vậy?
tớ nộp ở SGD, tớ ko nhận đc mail. chỉ qua tin nhắn thôi. tin nhắn hẹn tới lấy giấy dự thi. Chắc mỗi nơi mỗi khác. hic, nó gửi theo địa chỉ gi trong phong bì à @@ tớ mới chuyển nhà :((((

Các chi nhánh thi trắc nghiệm hoàn toàn nha, còn sở giao dich thi tự luận. Đề thi nam ngoái vào sở giao dịch tớ sưu tầm được đây, Tiếng anh trình C khó hơn vietin, chuẩn bị tinh thần là vừa đi
hix. sgd thi tự luận à bạn @@. Chán thía, mấy hum trc thi vietin mình tránh tự luận ra, ôn trắc nghiệm, giờ thì lại từ đầu :(. Mà đợt nè bạn thi không? thanks bạn về đề thi nhé :X

các bạn thi VCB thì xác định thía này nhá: nvu = vĩ mô+luật NH+hiểu biết chung+hiểu biết về VCB +....nhá, tớ thi đợt VP-VT toàn marketing NH, thẻ của VCB vs lịch sử VCB thui :)).Đề thi chả có tý TCDN hay Nvu NH nào cả :D
Tiếng anh thì tớ thấy nó còn dễ hơn t.a hum rồi của VTB, tại nó nhìu NP hơn từ vựng :D
Với lại các bạn GDV vs TD thi chung 1 đề nhé, cả Nvu vs t.a lun
Cấu trúc đề thì thía này:
+ Nvu 40 câu/50p
+ t.a 50 câu/50p
Tn trên giấy nhé, không khí căng thẳng như thi ĐH =))

Bạn ơi, thế trắc nghiệm hết à bạn? nghe bảo ở SGD là tự luận? cậu có biết thông tin nè không? mà TD vs GDV chung đề thì nghiệp vụ kế toán NH cũng phải ôn nhỉ :(( hixx

Các chi nhánh thi trắc nghiệm hoàn toàn nha, còn sở giao dich thi tự luận. Đề thi nam ngoái vào sở giao dịch tớ sưu tầm được đây, Tiếng anh trình C khó hơn vietin, chuẩn bị tinh thần là vừa đi
hix. sgd thi tự luận à bạn @@. Chán thía, mấy hum trc thi vietin mình tránh tự luận ra, ôn trắc nghiệm, giờ thì lại từ đầu :(. Mà đợt nè bạn thi không? thanks bạn về đề thi nhé :X

uh, cac năm trước đều thi tự luận, năm nay nếu không có gi thay đổi thì vẫn như vậy, tớ đợt này có thi:)

Mình nộp chi nhánh Hà Nội, thấy mọi người hôm nay có báo đến lấy giấy báo dự thi mà mình ko nhận được thông bao, toạch rồi :(

bọn tớ thi là TN hết cậu ak, chả có tý nghiệp vụ NH hay ktoan nào cả.Mọi năm CN vẫn thi tự luận, năm nay mới đổi sang Tn thôi, mà hum đó thi là đề của TTĐT ở HN đưa về, họ coi thi ùi đem bài đi lun, nên tớ đoán chắc các CN ở HN cũng thi giống thế thôi :)

Các bạn ơi, mình cũng nhận được điện thoại của vietcombank gọi thứ 6 lên lấy thẻ dự thi. Có bạn nào biết dạng đề thanh toán quốc tế vietcombank thì chỉ cho mình với.

tớ đăng ký NV Nghiệp vụ sở giao dịch, có bạn nào biết chắc là sẽ thi trắc nghiệm hay tự luận ko? Bạn tớ đợt vừa rồi thi vào HO thì vẫn là trắc nghiệm.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên