Thảo luận về thi tuyển vào Vietcombank đợt tuyển dụng tại HN T7/2012

Mọi người ơi, đã ai nhận được tin nhắn của VCB về chuẩn bị thi chưa? Tớ nhận đc tin nhắn m2, 3 nè đến nhận thẻ dự thi mà không biết hôm nào thi và thi những môn gì nữa cơ, ai đã thi ở cn khác rồi hay có thông tin gì chia sẻ cho tớ và mọi người với, hehe, thanks nhé :xX:

Có ai nộp ở chi nhánh Thăng Long tại Hoàng Quốc Viết - Cầu Giấy ấy. Tớ chưa nhận được thông gì cả. híc. ai cùng chi
nhánh với mình mà có thông tin gì thì pm cho mình với. Thanks so much^^

Hôm nay nhận thư tay từ VCB Thăng Long:)). Gửi thư xong điện thoại kiểm tra thư có đến ko nữa:D. Trong thư có giấy dự thi luôn, ko phải đi lấy.

đầu ngày nhận được điện thoại, cuối ngày mới nhận được giấy thông báo dự thi. thi ngân hàng chắc mình giảm thọ mất mấy năm luôn chứ chẳng đùa :(:)(:)((
không biết chi nhánh thanh xuân có đông thí sinh không nhỉ???

nay bạn tớ đến CN Chương Dương thấy mấy c bảo thi trắc nghệm nhé, mà CN có 75 người đi thi thui, ko biết các CN khác tỉ lệ thế nào?

tớ hôm này nhạn được điện thoại rồi. nhưng thư thì tớ ghi địa chỉ ở quê cơ. ko có giấy dự thi ko biết có sao ko nhỉ?

Bạn ơi, bạn nộp chi nhánh Hà Tây cũng thi ở Trung tâm Hội nghị Quốc tế à? T nộp hồ sơ vào Sở giao dịch, cũng thi ở đấy. T tưởng mỗi chi nhánh thi riêng nhưng thế này chắc thi tập trung rùi, chắc cùng một để rùi pk? Tại thấy có mấy bạn bảo chi nhánh thi trắc nghiệm hoàn toàn, sở giao dịch thi tự luận. Giờ thì k bít hình thức thi ntnao rùi :((

Có phải thi IQ không nhỉ. HÔm qua mình gọi điện tới chi nhánh chỉ bảo thi nghiệp vụ và tiếng anh thôi. Ai biết trả lời gúp mình với. Hoang mang ko biết ôn gì

Có phải thi IQ không nhỉ. HÔm qua mình gọi điện tới chi nhánh chỉ bảo thi nghiệp vụ và tiếng anh thôi. Ai biết trả lời gúp mình với. Hoang mang ko biết ôn gì

trong tờ thông báo dự thi ngta cg nói là thi TA vs nghiệp vụ thôi mà bạn ^^

mình thi ở chương dương trong giấy dự thi họ ghi rõ là thi tiếng anh và nghiệp vụ, hình thức trắc nghiệm.
Mà chị ở chi nhánh bảo mình hôm đó phải đến sớm để tìm hội trường thi của chi nhánh chương dương. Thế chắc là thi tập trung ở lê hông phong nhưng các chi nhánh ngồi riêng.
P/s: Thấy bảo vietcom hay có đòn phỏng vấn tiếng anh lắm, hết hy vọng luôn

trong tờ thông báo dự thi ngta cg nói là thi TA vs nghiệp vụ thôi mà bạn ^^

Như vậy là không thi IQ đợt này nhỉ. Mình biết bà chị đợt trước thi hội sở phải thi cả IQ mà. Chị ấy còn khuyên tập trung vào Tiếng Anh và IQ thôi chứ nghiệp vụ thì ko cần sâu vì vào làm mới biết chi tiết được

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,584
Thành viên mới nhất
calvinharrismer
Back
Bên trên