Thảo luận về thi tuyển vào Vietcombank đợt tuyển dụng tại HN T7/2012

Mọi người ơi, đã ai nhận được tin nhắn của VCB về chuẩn bị thi chưa? Tớ nhận đc tin nhắn m2, 3 nè đến nhận thẻ dự thi mà không biết hôm nào thi và thi những môn gì nữa cơ, ai đã thi ở cn khác rồi hay có thông tin gì chia sẻ cho tớ và mọi người với, hehe, thanks nhé :xX:

tớ nộp ở SGD, tớ ko nhận đc mail. chỉ qua tin nhắn thôi. tin nhắn hẹn tới lấy giấy dự thi. Chắc mỗi nơi mỗi khác. hic, nó gửi theo địa chỉ gi trong phong bì à @@ tớ mới chuyển nhà :((((

nó gửi mail cho tớ nói thế: Hội đồng tuyển dụng Vietcombank Hà Tây trân trọng thông báo:
Hồ sơ của anh/chị đã được chọn để tham gia vòng thi viết.
Thời gian vào 7h30 ngày 08/8/2012 tại Trung tâm Hội nghị Quốc tế - 11 Lê Hồng Phong, Ba Đình, Hà Nội.
Thông báo dự thi sẽ được gửi về địa chỉ của anh/chị theo như phong bì anh/chị đã gửi kèm hồ sơ.
Đề nghị anh/chị xác nhận lại bằng mail đã nhận được Thông báo dự thi.
Trân trọng."

Có ai nộp ở chi nhánh Thăng Long tại Hoàng Quốc Viết - Cầu Giấy ấy. Tớ chưa nhận được thông gì cả. híc. ai cùng chi
nhánh với mình mà có thông tin gì thì pm cho mình với. Thanks so much^^

tớ đăng ký NV Nghiệp vụ sở giao dịch, có bạn nào biết chắc là sẽ thi trắc nghiệm hay tự luận ko? Bạn tớ đợt vừa rồi thi vào HO thì vẫn là trắc nghiệm.

ồh vẫn trắc nghiệm hả cậu :x:X. cơ mà tn cũng linh tinh, hazz, tớ chả nhớ là tớ đk cái j nữa. Không phải là chỉ có TD với GDV à cậu, NV nghiệp vụ là gì? :), hi, thế cậu tới HO lấy thẻ chưa? đã biết chính xác thi môn nào và hình thức thi ntn chưa cậu?

t nộp ở SGD cũng vừa nhận được tn. chả biết hôm trước đăng kí nhân viên nghiệp vụ thì họ xếp mình thi vị trí nào, bạn nào có đề cương ôn thi SGD thì share t với

astonmartin đã viết:
Mình ở Cn Chương Dương. Hôm nay họ gọi điện hẹn thứ 6 lên lấy giấy dự thi.

Mình cũng thi Chương Dương này,bạn ở vị trí nào vay?!

nó gửi mail cho tớ nói thế: Hội đồng tuyển dụng Vietcombank Hà Tây trân trọng thông báo:
Hồ sơ của anh/chị đã được chọn để tham gia vòng thi viết.
Thời gian vào 7h30 ngày 08/8/2012 tại Trung tâm Hội nghị Quốc tế - 11 Lê Hồng Phong, Ba Đình, Hà Nội.
Thông báo dự thi sẽ được gửi về địa chỉ của anh/chị theo như phong bì anh/chị đã gửi kèm hồ sơ.
Đề nghị anh/chị xác nhận lại bằng mail đã nhận được Thông báo dự thi.
Trân trọng."

ồh, hjhj, thế là m8 tháng 8 thi à cậu :D, may mà cũng dài dài một tẹo :d. tớ tưởng thi ở HVNH chứ, thi ở Trung tâm hội nghị quốc tê à @@.thế thì chắc ở đó hem phải lấy thẻ dự thi rồi.ko thì cậu thử gọi tới phòng nhân sự chi nhánh đó hỏi xem thế nào, tiện thì tới tận nơi hỏi, hehe :)

t nộp ở SGD cũng vừa nhận được tn. chả biết hôm trước đăng kí nhân viên nghiệp vụ thì họ xếp mình thi vị trí nào, bạn nào có đề cương ôn thi SGD thì share t với

ờh ha, hình như mình nhớ ra là cũng đk nhân viên nghiệp vụ. hehe, cơ mà ko biết thi ở sgd nè là tự luận hay tn bạn nè, các bạn khác có ng bảo tự luận, ng bảo trắc nghiệm :(

Có ai nộp ở chi nhánh Thăng Long tại Hoàng Quốc Viết - Cầu Giấy ấy. Tớ chưa nhận được thông gì cả. híc. ai cùng chi
nhánh với mình mà có thông tin gì thì pm cho mình với. Thanks so much^^

Cùng câu hỏi với bạn này. Có có thông báo rồi thì xác nhận cho anh em biết với nhé:D

okokok. hì hì. tớ vừa hỏi 2 đứa bạn tớ cùng nộp ở đó cũng chưa thấy gì. có gì tớ sẽ pm:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back
Bên trên