Thảo luận về thi tuyển vào Vietcombank đợt tuyển dụng tại HN T7/2012

Mọi người ơi, đã ai nhận được tin nhắn của VCB về chuẩn bị thi chưa? Tớ nhận đc tin nhắn m2, 3 nè đến nhận thẻ dự thi mà không biết hôm nào thi và thi những môn gì nữa cơ, ai đã thi ở cn khác rồi hay có thông tin gì chia sẻ cho tớ và mọi người với, hehe, thanks nhé :xX:

Thứ 2(17.9) tới này mình đi test VCB, ko bít thi ở tỉnh có khác j hok mấy bồ. Mình học kế toán nên ít kiến thức ngân hàng, mấy bồ có kinh nghiệm thi GDV thì chia sẻ cho tớ với. Thank you nhìu nhìu

Thứ 2(17.9) tới này mình đi test VCB, ko bít thi ở tỉnh có khác j hok mấy bồ. Mình học kế toán nên ít kiến thức ngân hàng, mấy bồ có kinh nghiệm thi GDV thì chia sẻ cho tớ với. Thank you nhìu nhìu
Bạn thi chi nhánh nào thế? thi tập trung hay sao b? mình ở miền tây

chu nhat nay 23/09 mình thi nè,chỉ nghe thông báo trắn nghiệm hoàn toàn. Người thì bảo co nghiệp vụ, người lai bảo toàn vi mô, vĩ mô. Ngân hàng moi thông báo và gửi giấy báo hôm qua, đi thi gì mà chẳng chịu báo trước cho mình ôn bài.

m đi pv GDV ở Nguyễn Thị Định à, hay j j đó, hỏi 1 vài cái từ giữa tháng 6 rồi lặn mất tăm. Cũng chả hỏi chuyên môn j, chỉ hỏi qua qua rồi bảo mong muốn mức lương bao nhiêu? haizz

VCB tuyển dụng ở Hải Phòng hôm nay mùng 5/10/2012 thi tuyển ở 18 Hoàng diệu đấy..ai thi cùng thì có j thảo luân tý nhá.. 01206328279

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,502
Thành viên mới nhất
dagathomocam
Back
Bên trên