Thảo luận về thi tuyển vào Vietcombank đợt tuyển dụng tại HN T7/2012

Mọi người ơi, đã ai nhận được tin nhắn của VCB về chuẩn bị thi chưa? Tớ nhận đc tin nhắn m2, 3 nè đến nhận thẻ dự thi mà không biết hôm nào thi và thi những môn gì nữa cơ, ai đã thi ở cn khác rồi hay có thông tin gì chia sẻ cho tớ và mọi người với, hehe, thanks nhé :xX:

mai thi rồi mà h còn ko hiểu sao mình lại đi nộp hồ sơ cơ chứ, thi làm sao đc, đến là nản

mai đi thi nhé bạn gọi từ hom kia ,minh suýt quên mất may mà hom nay họ gọi lại,nv minh ok kem tieng anh,ai gioi thì bắt tay vao vong PV hehehe...

T gọi điện đến chi nhánh hỏi lại rùi mà, chỉ cần mang CMT v máy tính thui c ạ. Ko cần in giấy báo thi ra đâu. Hum nay t nhận được giấy báo thi giống hệt cái mà chị Liên gửi í, thêm mỗi cái tên, SBD & dấu đỏ của CN thui :D

mình chi nhánh chương dương bạn ạ. đề thi đâu có mỗi nghiệp vụ đâu

khi nộp hồ sơ, hết hạn nộp nếu đậu sơ tuyển thì khoảng bao lâu mới được gọi vậy mọi người.

Có ai biết mẫu cái Đơn dự tuyển viết tay (ghi rõ số điện thoại liên lạc), cam đoan trúng tuyển sẽ công tác lâu dài tại Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam k? Đọc thông báo tuyển dụng mà thấy nản ah.
cứ đỗ đi, rùi tính tiếp, cũng mong muốn được làm ở VCB dài hạn đây, he..he..

Trong hồ sơ yêu cầu có cái đấy mà. Mình nộp ở chi nhánh.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back