Thành viên mới làm quen

Xin kính cẩn nghiêng mình chào các anh,các chị và các bạn :)
Em là Hà Thị Thanh Nhàn,hiện sống tại đắklắk và là sinh viên ngành tài chính mới tốt nghiệp,mấy hôm trước lên gút gồ sợt tìm công việc thì tình cờ bít được về UB nên đăng kí làm thành viên ngay với mong muốn được giao lưu học hỏi,làm quen với mọi thành viên của UB và cũng ấp ủ 1 hi vọng có thể tìm thấy ở nơi đây 1 cơ hội cho mình.Rất vui được làm quen và học hỏi các anh,các chị và các bạn! E thấy tham gia thảo luận ở diễn đàn thì qá đông nên nếu có ai sẵn lòng làm quen và chỉ giáo cho e thì hi vọng nhận được tin nhắn riêng ạ :"> hihi

chào all mọi người...
minh dag la sinh viên năm cuối.
Hiên tại đang học tại Đà Nẵng..
rất vui khi được làm quen với mọi người.....

---------- Post added 08-09-2011 at 12:52 PM ----------

xin hỏi có anh chị nao có Đề Tài Thực tập nào hay không...... sắp tới mình phải đi thwucj tập tại Ngân Hàng rồi.
Nhưng mình chưa có Đề Tài nao hay cả.
Mong các bác giúp đỡ....... có File nào hay các bác upload lên giúp mình với nha.....
thank.....

@} chào tất cả mọi người...
mình là Linh hiện đang học Ngân hàng tại Đà Nẵng.
có ai ở Đà Nẵng hok?

chào tất cả mọi người!mình tên là Ái Phượng.Làm quen nha!Và mình có vài điều cần được giúp đỡ

chào các anh các chị ^^! em tên Linh.Sv năm 2 đại học kinh tế kĩ thuật công nghiệp.em rất vui khi biết được web này :D Hi vọng em được học hỏi nhiều điều từ các anh chị.hihi

Hì hì....Chào mọi người mình là mem mới :D Mình biết web thông qua page Vietnam Bankers ở bên facebook :p
Rất vui được làm quen với mọi người và hy vọng thông qua việc tham gia 4rum thì mình có thể bổ sung thêm kiến thức về ngân hàng của mình ^^
Mình đang trong giai đoạn đi kiếm việc :(

Xin chào các anh, các chị, các bạn và các em ạ!!! Mình tên là Vi, sv năm cuối đh kinh tế tphcm. Rất vui được làm quen với mọi người, mong mọi người giúp đỡ ^^

Ma mới mong các ma cũ dẫn dắt

Là SV mới ra trường còn nhiều điều vướng mắc, mong mọi ng trong diễn đàn giúp em nhé! Thanks mọi ng` nhìu

hiiiiiiiiiiiiiiiiii tất cả mọi người! mình tên là Hà, hiện nay mình đang học tại truong Học viện ngân hàng. mong mọi nguoi giúp đỡ nhìu nhìu :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,412
Thành viên mới nhất
qabootfive88
Back
Bên trên