Thành viên mới làm quen

Chào anh chị em là sv năm 3 ĐH Ngoại Thương rất vui làm quen vs các anh chị :D e là mem mới mong các a chị giúp đỡ nha :X

Mình là Hải Phong

Đang học việc tại SHB, mình là ma mới trong lĩnh vực này, đang thử sức cho vị trí marketing thẻ, anh chi em cho xin ít kinh nghiệm giắt lưng nhé ^^

Rất mong bạn bè cô bác anh em gần xa giúp đỡ và sẻ chia ^^

Yahoo: freedom_like_wind
Facebook: www.facebook.com/degiocuondi
handphone: 0976.559.152

EM chào các anh chị,
Em là Vi Linh, hiện tại em đang là sinh viên năm cuối HVNH- chuyên ngành Thanh Toán Quốc Tế. Rất mong nhận được những kinh nghiệm của các anh chi đi trước. Sắp tới em cũng vào thời gian thực tập, nếu có thông tin gì hữu ích mong các anh chị chia sẻ cho em.
Email: vithuylinh195@gmail.com
Phone: 098 6 715 697

Em chào cả nhà, em là Duyên. 2 năm ra trường cũng kinh qua kha khá công việc trong ngân hàng. em rất vui được làm quen với mọi người để trao đổi kinh nghiệm và kiến thức, mong cả nhà giúp đỡ nhau nhiệt tình ạ!

Chào mọi người!e là tú-sv năm 3 hvnh-chuyên ngành ngân hàng thương mại.Rất mong được các a/c chia sẻ kinh nghiệm trong lĩnh vực ngân hàng.

Chào các anh chị, em là Quyên, sinh viên năm 4 trường Đại học Ngoại Thương chuyên ngành Tài chính quốc tế. Em luôn xác định mục tiêu là sẽ vô làm ngân hàng, nhưng kiến thức thực tế về ngân hàng em chưa có nhiều, hy vọng được các anh chị chia sẻ và giúp đỡ thêm ah.
Email: quyenk47c@yahoo.com

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình là huyền mới ra trường hiện đang học việc tại NHNo. Mong đc trao đổi thông tin và kinh nghiệm với mọi người

Thành viên mới xin được làm quen

Chào anh Hưng và các bạn.
Mình tên là Nhàn. Hiện đang làm việc tại Q.1. Công việc chính là hành chính, tổng vụ nhưng thi thoảng cũng hỗ trợ bộ phận nghiên cứu những thông tin liên quan đến ngân hàng. Qua đó cảm thấy thích lĩnh vực ngân hàng, rất mong được học hỏi những kinh nghiệm từ các anh chị và các bạn. Mong mọi người chiếu cố.

Chào các anh chị!
Em là sv năm cuối ngành TC-NH, rất mong được học hỏi những kinh nghiệm của các anh chị và các bạn. Em có một núi thắc mắc luôn: về Khóa luận, về cách học, về việc làm......chưa biết nên viết ở đâu cho hợp lý. Rất mong anh chị và các bạn giúp em.
Email: sanho2212@yahoo.com.vn

Chào mọi người, minh tên Hội sv mới ra trường đang tìm việc làm, rất mong được sự giúp đỡ của mọi người. Tks!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,523
Thành viên mới nhất
chermerch
Back
Bên trên