Thành viên mới làm quen

• Bắt đầu Bắt đầu hungviet
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Chào các anh chị và các bạn ạ. E là Phạm Chí Hiếu, SV năm 4 (K34) chuyên ngành Ngân hàng trường Đại học Kinh tế TpHCM. Giai đoạn này thì e cũng như nhiều bạn khác cùng trang lứa đang đau đầu tìm kiếm nơi thực tập cũng như việc làm khi ra trường. E rất mong nhận được sự giúp đỡ cũng như chia sẻ những kinh nghiệm của các anh chị trong những bước đầu tiên vào ngành. Các anh chị có thông tin gì hay chia sẻ cho đàn em với ạ...cảm ơn các anh chị nhiều..:)

chào mọi người, mình đang là sinh viên năm 3 ngành tài chính ngân hàng trường đại học Hoa Sen, rất mong nhận được sự chỉ dẫn của mọi người .

Haizzz đọc mấy bài reply của mọi ng` thì hình như m` là ng` bé nhất ở đây T_T
Chào các anh các chị trong 4rum e là sv năm nhất khoa Tài chính ngân hàng của TLU :"> e rất muốn sang năm 2 sẽ đc tgia vào UB-TLU nên muốn vào đây học hỏi một số kinh nghiệm của mọi ng` trong việc học tập chuyên ngành nói chúng và trong việc tgia Clb nói riếng :d. Rất mong đc mọi ng` chỉ giáo thêm :">

Xin chào mọi người, mình là thành viên mới rất vui được làm quen với mọi người, mình thì rất quan tâm và muốn làm việc ở ngân hàng, vừa rùi thi vào ngân hàng nhưng bị out hic đành chờ lần sau vậy.hihi

xin chào tất cả mọi người! chúc mọi người có một ngày làm việc tốt đẹp! phulove đang là sinh viên năm nhất đại học ngân hàng ngành tài chính ngân hàng..rất vui được làm quen với mọi người

Em là Nga sinh viênnăm 4, trường ĐH Mở Tp.HCM, em gần đi thực tập tốt nghiệp rồi mà vẫn chưa tìm được chỗ để thực tập. Mà em chỉ thích làm việc trong ngân hàng thôi. Bây giờ em thực sự lo lắng. Mong các anh, chị đi trước có kinh nghiệm chỉ dẫn cho em được không ạ?

chào các bạn. Mình tên thúy, sv năm 4 ĐH Kinh Tế -Luật tphcm, chuyên ngành Luật Kinh Doanh. Rất vui được làm quen với các bạn trong diễn đàn. Sắp tới mình muốn thực tập ở Ngân hàng, bạn nào có kinh nghiệm xin thực ở ngân hàng giupd đỡ mình với nha...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên