Thành viên mới làm quen

Ten ten tennnnnnnnnnnnnnnnn :)>-
Em tên là Nguyễn Thu Hương
Sinh viên năm cuối Học Viện Ngân Hàng
Rất vui được làm quen với cả nhà ạ :">:x

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chào các bạn,

Nick của tôi là Quách Tĩnh, hiện đang công tác tại Techcombank, và cũng đang có nhu cầu tuyển nhân sự phù hợp cho Đơn vị mình.
Mong diễn đàn sẽ là nơi chúng ta gắn bó, chia sẽ cùng phát triển và đem lại nhiều thông tin quý giá và lợi ích thiết thực cho tất cả thành viên tham gia.

Quách Tĩnh
Hi Quách Tĩnh đại hiệp. Có lẽ mong muốn của đại hiệp sẽ là một trong những nhân tố tích cực thúc đẩy UB phát triển :) Hi vọng đại hiệp sẽ tìm được những gì mình cần tại UB.
Welcome :)

chào các anh chị. em là Lê Kim Ngân sinh viên năm cuối trường đại học Đại Nam ngành tài chính ngân hàng. rất mong nhận được sự giúp đỡ của các anh chị đi trước và các bạn. cảm ơn rấ nhiều

Hôm nay tham gia khai trương diễn đàn. Em may mắn là Luckiest Member. A Hưng đổi tên dưới nick cho em bằng cái danh hiệu này nha :D Chúc diễn đàn ngày càng xôm tụ :D

Hic, hôm nay em cũng đi cùng nó ( Luckiest ấy :D), nhưng mà không về kịp được :-(. Lần sau offline e sẽ check thông tin thường xuyên hơn. Hì, cơ hội rất lớn để trao đổi kiến thức, kỹ năng, kinh nghiệm và làm quen :). A Hưng tổ chức off lần 2 sớm sớm nhé!!!

Chào mọi người, mình là Trần Văn Trường sv năm cuối trường KTQD. Rất vui khi được làm quen với mọi người. À tiện đây cho mình hỏi có ai thực tập ở Sacombank Đống Đa trong kỳ này ko nhỉ?Hiện tại mình đag thực tập ở đó.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,663
Thành viên mới nhất
eyehategodmerch
Back
Bên trên