Thành viên mới làm quen

HI moi nguoi, tinh co biet page nay nen to dang ky thanh vien luon, hihi, vì hay va thu vi ma, lai la linh vuc minh dang hoc. Minh la Ngoc sn 89 nhe. Hien dang hoc lien thong hvnh. Hom toi day giao luu moi nguoi nhe. hihi. vui qua.

hello cả nhà, e là Hương sv năm 3 đại học ngoại thương tại Hà Nội. E hi vọng ra trường sẽ đc làm trong lĩnh vực Tài chính Ngân hàng nhưng hiểu biết còn nông cạn, mong đc mọi ng chỉ giáo nhiều nhiều.^^

hix,ban quản trị forum đừng chốt danh sách off lần I vội,e rất muốn tham gia,lại tổ chức ở VJCC nữa chứ.hix.
Tên e là: Lê Thị Hương
Y!M: Lehuong_166
email: lehuong_166@yahoo.com
phone: 01669997818
e có 1 mình thui :((

Hi mọi người, rất vui được gi nhập Đại gia đình ngân hàng, em vừa tốt nghiệp chuyên ngành ngân hàng, hi vọng được mọi nguơì chỉ dẫn nhiều hơn

2! 2! 2! Chào mọi người, rất vui vì mọi người đã biết và tham gia UB, dưng mà một số còn giới thiệu sơ sài quá nhờ, các bạn cho thêm 500VND thông tin cá nhân nữa đi, để các a-c-e trên diễn đàn còn biết và tìm hiểu ... sâu hơn. Hihihi :D

Xin kính chào các thành viên của UB, mình là Nguyễn Văn Hoàng Thái, sinh viên năm cuối Học Viện Ngân Hàng, vài tuần nữa là cũng gia nhập vào đội ngũ Banker rồi :D
Rất mong sẽ được đóng góp một phần sức lực nhỏ bé của mình để xây dựng diễn đàn thực sự bổ ích ^^
Nick YM: hoangthaik45h

P/S: Tiện đây cho em hỏi anh admin, sao em không đặt avatar cá nhân được nhỉ :(

Chào các bạn,

Nick của tôi là Quách Tĩnh, hiện đang công tác tại Techcombank, và cũng đang có nhu cầu tuyển nhân sự phù hợp cho Đơn vị mình.
Mong diễn đàn sẽ là nơi chúng ta gắn bó, chia sẽ cùng phát triển và đem lại nhiều thông tin quý giá và lợi ích thiết thực cho tất cả thành viên tham gia.

Quách Tĩnh

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,698
Thành viên mới nhất
snellemerch
Back