Thành viên mới làm quen

Dạ bé Mèo mụp xin chào các chị, các anh và các bạn nè^^
Mụp tên là Hoài Thu, mụp học ĐH Hoa Sen, sinh viên năm cuối tài chính ngân hàng, tháng 2.2013 này tốt nghiệp nè!
Mụp rất vui được làm wen zí cả nhà nè :D

Hi các cán bộ lão thành, trước hết em xin gửi tới các chú các bác các anh các chị cùng các bạn đồng trang lứa & others lời chúc sức khỏe. hihih, mở màn thì phải có một chút hoành tráng phải ko mọi người nhỉ?
Em tên là Nguyễn Thành Trí, năm nay năm cuối rồi các anh chị ah, qua tết là em đi thực tập ở Sacombank. Mong các bậc tiền bối chỉ bảo thêm... Tại hạ Nguyễn Thành Trí hạ bút!
Chào bạn!!!
Cuối tuần sau mình có buổi phòng vấn thực tập tại Sacombank. Bạn có thể chia sẻ chút kinh nghiệm để mình có thế đậu thi tuyển thực tập tại đó ko?
Cảm ơn bạn nhìu!!!

chào cả nhà em rất vui được làm quen với mọi người em đang học cao đẳng hvnh mong anh chị giúp đỡ nhiều :)

Chào anh chị em UB!
Mình đang bước đầu tìm hiểu về nghiệp vụ ngân hàng. Phải nói là cực kì vui sướng khi thấy diễn đàn bổ ích này :-bd
Mình tên Thư, đang học cao học ngành QTKD.
Rất vui được làm quen với mọi người!!

Chào anh chị em UB!
Mình đang bước đầu tìm hiểu về nghiệp vụ ngân hàng. Phải nói là cực kì vui sướng khi thấy diễn đàn bổ ích này :-bd
Mình tên Thư, đang học cao học ngành QTKD.
Rất vui được làm quen với mọi người!!

Cao học vậy kiến thức bro nè kinh nghiệm đầy mình nữa nè.....................ow

hj mọi người, em là Thành Giang, sinh viên năm 3 rồi mà còn ''trẻ con'' quá, rất mong được anh chị dìu dắt.

ban quản trị có tổ chức room skype dành cho members không nhỉ? Nếu có cho mình đăng kí tham gia nhé,

Em đăng ký cũng một thời gian rồi, nhưng giờ mới vào chào hỏi các bác, hì hì.
em là Minh Chiến sv năm cuối HVNH và sắp chuyển sang tình trạng thất nghiệp :(

Sao e không thể tạo được chủ đề mới hả anh? chả nhìn thấy chữ tạo chủ đề ở đầu box.Anh cho e hỏi e từng học nvụ TTQT ở ub nh hôm nhận bằng e nhờ bạn lấy nh nó làm mất giờ có xin cấp lại được ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,723
Thành viên mới nhất
westfranzec54
Back
Bên trên