Thành viên mới làm quen

Hi cả nhà! Mình trước học đại học ko học về tcnh nhưng khi ra trường có làm về XNK hơn 1 năm, hiện đang học TMQT. Mình rất quan tâm đến lv NH, rất mong đc mọi người giúp đỡ. Cảm ơn nhà mình nhá!

EM xin chào các anh chị UB, các vị tiền bối lão thành:)!
EM xin tự giới thiệu em là sinh viên sắp ra trường ĐH kinh tế quốc dân! Em rất quan tâm tới lĩnh vực ngân hàng vì ước mơ từ nhỏ của em là mặc đồng phục ngân hàng :) và nó vẫn luôn bùng cháy trong em đến bây giờ. EM rất vui khi trơt thành thành viên của diễn đàn rất bổ ích :). EM mong các anh chị giúp đỡ và chỉ giáo. Em xin cảm ơn các anh chị nhiều nhiều. CHúc anh chị luôn yêu đời vui tươi nha ^^

Ngân hàng bây giờ không còn là một bến đáp tốt nữa rùi quá rủi ro bị chảm bất cứ lúc nào không biết còn quá nhìu con đường cho ta lựa chọn cố gắng lên.

Làm quen trao đổi các anh em ơi, dù bạn là sinh viên hay là cán bộ ngân hàng hãy dìu nhau cùng tiến anh em nhá.:bz

Em xin chào các anh chị,

Em là sinh viên năm cuối, khoa Tài chính - ngân hàng trường Đại học Ngoại thương. Thật may mắn trong em tình cờ biết được và ghi danh vào một trang tin bổ ích như thế này. Em mong nhận được sự chỉ bảo của các anh chị vì em còn ngơ lắm ạ :") Chúc các anh chị có những ngày công tác vui vẻ ạ ^^

Mình làm ở Eximbank. Mới vào diễn đàn mong được sự giúp đỡ chỉ bảo của mọi người\m/

E là thành viên mới nhưng e không biết đăng bài lên wall kiểu gì. Xin anh chị chỉ giúp e với vì e đang cần tìm thông tin đi thực tập
p/s: e mới là sv năm 3 thôi

Chào các đại ca, em là Dũng nickname dpftu. Hiện đang mài đũng quần (những ngày tháng cuối) tại FTU, rất vui khi được làm wen với các đại ca =)), tuần trước đi pv bên Sacom, mãi tới h chưa có kết quả, chẳng biết thế lào, sợ tạch quá =))

Mình tên Trần Đức Tuấn, làm việc tại VPBank. Rất vui được là thành viên của cộng đồng Banker VN

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,725
Thành viên mới nhất
vinhhalong
Back
Bên trên