Thành viên mới làm quen

Hi mấy ac, có ai biết cách post bài lên diễn đàn để đc công điểm tín dụng ko chỉ e với, hix. E là thành viên mới nên ko rành lắm. Giới thiệu lun e là sinh viên năm 3 đại học ngân hàng, hi

xin chào các anh chị em tên Ngô Thị Thu Hằng sv năm 2 nhưng ở khu vực miền Nam TPHCM
mong các anh chị chỉ dạy thêm:) ^^!!

Kính chào các anh chị!
Em là Liên, hiện em đang thực tập tại NH PG Bank.
Việc học hành của em có thể nói rất thua kém các anh chị ở đây,
Trước đây em học CĐ Bách Khoa HN, khoa CNTT.
Nhưng do không hợp với ngành nên em liên thông trái ngành sang TCNH của ĐH Kinh doanh & Công nghệ HN.
Do trước đây học hành không tới nơi tới chốn và chọn sai ngành nghề từ đầu nên bây giờ rất nhiều thiệt thòi.
Hiện tại thì được làm ngân hàng là một niềm mơ ước của em,
Nhìn các anh chị Bankers mà em vô cùng thèm thuồng...
Các anh chị đi trước có thể cho em hỏi là SV thuộc diện như em thì có thể xin vào NH được không ạ?
Em xin chân thành cảm ơn!

Best Regards

Mình là Hồng Thủy hiện tại thì đang học kế toán kiểm toán nhưng muốn theo bên kế toán ngân hàng sao này có gì không hiểu mong các anh chị giúp đỡ.

Sắp ra trường mà hay tin các ngân hàng điêu đứng, tìm cách giảm lương, sa thải nhân viên mà thấy buồn quá. Có lẽ mình sinh không hợp thời rồi

@ anh Hưng : cho em tham gia group với, em là Nguyệt làm bên Lienvietpostbank. Nick YM :nguyet_ck87. Rất vui được làm quen và học hỏi từ mọi người

Em là Phạm Lệ Thu
Trước em muốn thi Ngân hàng nhưng do dòng đời xô đẩy nên em hiện là SV năm cuối Khoa Du lịch khách sạn ĐH Thương Mại
Gần đây, dù trái ngành nhưng em quyết định quay trở lại với ngành Ngân hàng
Phải nói là được làm việc tại Ngân hàng là mơ ước ngàn đời của em, nhìn các anh chị yên ấm tại ngân hàng mà em chảy dớt chãy dãi
Hihi chào cả làng và mong được chỉ giáo ạ[-O

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,102
Tổng số thành viên
351,935
Thành viên mới nhất
linhlt2602