Thằng sếp chết tiệt!!!

Nghe bạn này nói chắc thuộc NH quốc doanh rồi, chứ một số NHTM họ chặc lắm, phải trình tới hội sở vì giám đốc CN duyệt chẳng được bao nhiu nên ko bao giờ vòi được tiền KH. Làm với sếp vậy mai mốt bóc lịch như chơi!

Uh, đúng rồi, hồ sơ bên mình toàn phải trình về Hội sở ko à, nghe bạn kể mà thấy ớn quá, Ngân hàng chứ có phải tiệm cầm đồ hay doanh nghiệp bất động sản đâu mà chỉ cần có tài sản để bán là được

ngân hàng nào vậy bạn ko ngờ với tình hình giờ mà vẫn còn những thằng xếp thế này . Chỗ mình mà lấy tiền khách hàng mà xếp trên biết thì tháng đấy ăn lương loại C luôn cho nhanh

NHTMCP đó bạn! thì mấy ổng ăn xong ấm rùi nhảy thui! ai vô sau thì tiếp tục xử lý nợ quá hạn!cứ cái kiểu cùng lắm thì bán nhà đó mà, bởi vậy cứ ăn tá lả! Thì thật ra đối với mấy KH tuy yếu nhưng cũng có thiện chí trả nợ thì chấp nhận bán nhà, cũng mất vài tháng đến 1 năm nhưng vẫn thu hồi được, nên ổng cứ thế mà làm. Mình là nữ nên k dám, vì trong cái thời gian xử lý nợ ấy, mình cũng chẳng được yên thân.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
NHTMCP đó bạn! thì mấy ổng ăn xong ấm rùi nhảy thui! ai vô sau thì tiếp tục xử lý nợ quá hạn!cứ cái kiểu cùng lắm thì bán nhà đó mà, bởi vậy cứ ăn tá lả! Thì thật ra đối với mấy KH tuy yếu nhưng cũng có thiện chí trả nợ thì chấp nhận bán nhà, cũng mất vài tháng đến 1 năm nhưng vẫn thu hồi được, nên ổng cứ thế mà làm. Mình là nữ nên k dám, vì trong cái thời gian xử lý nợ ấy, mình cũng chẳng được yên thân.

Chán nhất là ông nào bị điều đến CN/PGD khác để xử lý mớ hỗn độn của kẻ trước đó gây ra.

Quả là khó sử nhưng tôi cho là bạn còn rất may mắn là được sếp nói thẳng ra như thế lên mình cũng có nhiều lựa chọn và chuẩn bị chứ gặp phải sếp không nói năng gì đùng cái là nhận được thông báo thi mệt lắm. Chúc bạn làm việc tốt và có lựa chọn đúng nhất.

Chỉ muốn nhắc lại lời của chị là Thằng Sếp chết tiệt.
Em mới vào ngân hàng mà còn biết mấy cái hắn nói sai lè lè và ngu xuẩn, thế mà cũng lên sếp được.
Bó tay
Thằng này là thằng Thích đi tù :))

Quê em cái này là phổ biến đấy mà là từ bác tô đến bác nhớn nữa cơ hay lắm. Ko thích cho vay thì bố thằng nào mà vay đc, còn ko thì kí HDDTD trước rồi làm thủ tục sau trả sao. Mấy thằng thanh tra NH ngu như bò đéo làm đc jif đâu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên