Test Ngân hàng SHB

Đã thi về. Đề có vẻ cũng tạm. Thi trắc nghiệm 36 câu + bài tập tính toán phải trình bày trên giấy. Đề 60p, làm còn khoảng 15p muốn ở lại chụp cái ảnh nhưng tại mình ngồi bàn trên nên bị soi ko giơ đc điện thoại lên chụp để share cho mọi người rồi. Bùn lắm cơ. Chỉ nhớ vài câu trắc nghiệm và làm được bài tập nên nhớ đề phần bài tập thôi. Cám ơn em Trương Thị Thu Huyền đã cho a mượn máy tính ko thì bài tập a cũng chịu không tính được, và còn vài câu Tiếng Anh nữa ( a dốt TA). Nếu có trên này thì lên tiếng nhé! Chúc em may mắn.
Đề thi bài tập dạng như nào a ơi, 27/4 e thi rồi, huhu

Hi, không biết bên vị trí hỗ trợ có câu hỏi về kinh tế vi mô, vĩ mô, tính lãi suất như môn tài chính doanh nghiệp ko nhỉ? Và còn luật các tổ chức tín dụng nữa? Vì đợt trước mình thi vị trí QHKH CN thì có những câu hỏi về các môn đó.
bạn có thể share form đề thi vị trí KHCN cho mình đc k ? thank b nhiều. :D

bạn có thể share form đề thi vị trí KHCN cho mình đc k ? thank b nhiều. :D
Cũng gần 1 năm rồi, giờ thiệt tình ko nhớ nó thế nào. Về cơ bản thì bạn cần ôn tập kiến thức của những phần sau:
1. Kiến thức vi mô, vĩ mô (các chính sách tiền tệ, tài khóa, thất nghiệp,...)
2. Bài tập về tài chính doanh nghiệp.
3. Luật các tổ chức tín dụng (quy định tỷ lệ sở hữu, mức cho vay, trường họp ko được cho vay,....)
4. Trích lập dự phòng cho các nhóm nợ.
5. Nợ xấu là nợ như thế nào?
6. Tiếng anh.

Thôi rồi, bài tập, lại còn tự luận nữa chứ :D. Coi như lần này đi cưỡi ngựa xem hoa roài.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,532
Thành viên mới nhất
youhuihuodog994
Back
Bên trên