Test Ngân hàng SHB

Em là hơi bị đặc biệt đấy nhé! Duy nhất có em là 89 lại viết thành 98. Hiện tượng. Sẽ được vào vòng sau
Uầy, cảm ơn bác đã cổ vũ tinh thần cho e. Nhưng mà e ăn may lắm mới qua đc cái vòng pv sơ loại r, em nghĩ vòng này em ko may đc vậy nữa đâu bác ạ. Mà em còn chẳng biết gì về kế toán NH cơ. Nhọc nhằn.

Đã thi về. Đề có vẻ cũng tạm. Thi trắc nghiệm 36 câu + bài tập tính toán phải trình bày trên giấy. Đề 60p, làm còn khoảng 15p muốn ở lại chụp cái ảnh nhưng tại mình ngồi bàn trên nên bị soi ko giơ đc điện thoại lên chụp để share cho mọi người rồi. Bùn lắm cơ. Chỉ nhớ vài câu trắc nghiệm và làm được bài tập nên nhớ đề phần bài tập thôi. Cám ơn em Trương Thị Thu Huyền đã cho a mượn máy tính ko thì bài tập a cũng chịu không tính được, và còn vài câu Tiếng Anh nữa ( a dốt TA). Nếu có trên này thì lên tiếng nhé! Chúc em may mắn.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hi, không biết bên vị trí hỗ trợ có câu hỏi về kinh tế vi mô, vĩ mô, tính lãi suất như môn tài chính doanh nghiệp ko nhỉ? Và còn luật các tổ chức tín dụng nữa? Vì đợt trước mình thi vị trí QHKH CN thì có những câu hỏi về các môn đó.
Có chừng 2, 3 câu thôi b ah. Chủ yếu hỏi về luật tài sản đảm bảo, câu hỏi và phương án trả lời khá dài.

xem lịch thi ở đâu thế a, e muốn xem bạn e có được thi k mà k biết xem đâu cả
A tải file lên cho xem luôn này. Ai được thi họ sẽ nhắn vào điện thoại mà

Đính kèm

• Danh sach phong thi dang web thi GDV (1).pdf
    166.9 KB · Xem: 216

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên